എയർപോർട്ടിൽ വിളിക്കാൻ പോയ യുവാവിന്റെ ബാഗ് തുറന്നു ഞെട്ടി പോയി

15 വർഷത്തെ പ്രവാസജീവിതം അവസാനിപ്പിച്ച് നാട്ടിൽ എത്തുമ്പോൾ കയ്യിൽ സമ്പാദ്യമായി ഒന്നും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല ഇവിടെ വന്ന് ഇനി എന്ത് ചെയ്യും എന്ന ആലോചിച്ച് നിൽക്കുമ്പോഴാണ് മനസ്സിൽ ചെറിയൊരു ആശയം തോന്നിയത് ഭാര്യയുടെയും മക്കളുടെയും പിന്നെ ബന്ധുക്കളുടെയും സ്വർണം വാങ്ങി കുറച്ച് കൂട്ടുകാരുടെ സഹായം കൂടി ആയപ്പോൾ കിട്ടിയ പണവും വാങ്ങി കഴിഞ്ഞു പോകുന്നു. എങ്കിലും ചില മാസങ്ങളിൽ വരാറുണ്ട് ഒരു ദിവസം രാവിലെ നിൽക്കുമ്പോൾ ഉറ്റ ചങ്ങാതി പവിത്രന്റെ ഫോൺ വരുന്നു.

നാളെ രാവിലെ 5 മണിയാകുമ്പോൾ എയർപോർട്ടിൽ എത്തും ഞാൻ വീട്ടിൽ വിളിച്ചു പറയുന്നുണ്ട്. രാത്രി 9 മണിയോടെ കൂടി വീട്ടിൽ വന്നു ഭക്ഷണം കഴിച്ചു കിടക്കാൻ നേരം ഭാര്യയോട് പറഞ്ഞു മൂന്നുമണിക്ക് അലാറം വയ്ക്കണം പവിനി വിളിക്കാൻ ഒന്ന് എയർപോർട്ടിൽ പോണമെന്ന്. ആരെങ്കിലും ഓട്ടം വിളിച്ചാൽ നിങ്ങൾക്ക് പിന്നെ ഉറക്കം കാണില്ലല്ലോ ഞാൻ അലറാം വെച്ചേക്കാം.

   

കുറച്ചുനേരം ഉറങ്ങാൻ നോക്ക് ഉറങ്ങാൻ കിടന്നിട്ടും ഉറക്കം വന്നില്ല അങ്ങനെയാണ് ആരെങ്കിലും ഓട്ടം വിളിച്ചാൽ രാത്രി കിടന്നാൽ തീരെ ഉറക്കം വരില്ല. ആ സമയം ആയതിനാൽ റോഡിൽ തിരക്ക് വളരെ കുറവായിരുന്നു ഒരു മണിക്കൂർ കൊണ്ട് എയർപോർട്ട് വണ്ടി പാർക്ക് ചെയ്തിട്ട് ഞാൻ മനോരമ നാലുമണി ആയുർ നിങ്ങൾ പോയി അവനെ കൂട്ടിക്കൊണ്ട് വാ എന്ന്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *