ഭാര്യ പെട്ടെന്ന് പറയാതെ വീട്ടിലേക്ക് വന്നു ശേഷം സംഭവിച്ചത്

പെട്ടന്ന് വലിച്ചിട്ടും വിറയുന്ന ചുണ്ടുകളിൽ അമർത്തി ചുംബിച്ചു ഏതൊരു കാന്തിക ശക്തി അവളെ അവനിലേക്ക് അടുപ്പിച്ചു ചെയ്യുന്നത് തെറ്റാണ് എന്ന് അവൾക്ക് അറിയാമായിരുന്നു. മദ്യത്തിന്റെ മണമുള്ള ആ ചൂടുവിശ്വാസം അവളെത്തിലാക്കി അവളുടെ വികാരത്തെ അടക്കി നിർത്തുവാൻ ആയില്ല അവൻ പതിയെ വിളിച്ചു ഗോപൂ കാര്യാണ് എന്നവർക്ക് പറയണമെന്നുണ്ടായിരുന്നു പക്ഷേ അവന്റെ ചൂടും വിശ്വാസവും തട്ടിയപ്പോൾ ആ കരൾ അവൾ അലിഞ്ഞില്ലാതയായി.

ഈ സമയം ഗോപു മോനും പുറത്ത് ഓട്ടയിൽ വന്നിറങ്ങി ഓട്ടോക്കാരനെ പൈസ കൊടുത്ത് കയ്യിൽ കാശ് കൂടെ പറഞ്ഞതാണ് അനാവശ്യമായി ചെലവാക്കരുത് എന്ന് കൂടി ഉള്ളതുകൊണ്ടാണ് കുറച്ചു പൈസ കൂടുതൽ തരുന്നത് വീട്ടിലേക്ക് കയറി ചെല്ലുമ്പോൾ വെറും കയ്യും വീശി ചെല്ലണ്ട എന്ന് ഓർത്താണ് പൈസ കുറച്ചെടുത്തു.

   

കണക്ക് അവതരിപ്പിക്കുമ്പോൾ കേട്ടാൽ പിന്നെ അതുമതി വഴക്കിന് വരാൻ. ജോലിയില്ലാത്ത വീട്ടമ്മമാരുടെ ജീവിതം എങ്ങനെയാ ഇങ്ങനെയാണ് എത്ര ചെലവ് ചുരുക്കിയാലും പറയും അനാവശ്യമായി ചെലവാക്കുന്നു എന്ന്. വിശേഷമൊന്നുമില്ല ചേച്ചി അനിയത്തിയെ കാണാൻ ഒരു കൂട്ടര് വരുമെന്ന് പറഞ്ഞിരുന്നു അതുകൊണ്ട് പോയതാ ഇല്ല ഒരു കല്യാണം ഉണ്ടായിരുന്നു പിന്നെ പെണ്ണുകാണാൻ വന്നതേയുള്ളൂ. ഞങ്ങളുടെ വീട്ടിലെ സ്ഥിതി ചേച്ചിക്ക് അറിയാവുന്നതല്ലേ എന്നെ കെട്ടിച്ചതും പ്രസവത്തിന്റെ കടങ്ങൾ ഇപ്പോഴും തീർന്നിട്ടില്ല അതൊക്കെ ശരിയാകും.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.