റൂമിൽ നിന്ന് രാത്രി അലർച്ച എന്ന് നോക്കിയപ്പോൾ ഞെട്ടിപ്പോയി

ഇന്ന് ഉമ്മറിന്റെ കല്യാണമായിരുന്നു ഒരുപാട് പെണ്ണുകാണൽ ചടങ്ങുകൾക്കെല്ലാം തന്നെ വിരാമമിട്ടുകൊണ്ട് തന്നെ കല്യാണരാത്രി അതിനു മുന്നേ നമ്മുടെ കുറിച്ച് രണ്ടു വാക്ക് യൗവനത്തിന് സിംഹഭാഗവും ഗൾഫ് നാട്ടിൽ ആയിരുന്നെങ്കിലും ഇന്ന് തനി നാട്ടുമ്പുറത്തുകാരൻ വിദ്യാഭ്യാസത്തിൻറെ അവസ്ഥ പോലെ തന്നെ പരിഷ്കാരവും അനുസരിച്ച് സങ്കൽപ്പങ്ങൾ ഒന്നുമില്ലല്ലോ വിദ്യാഭ്യാസമുള്ള പെൺകുട്ടികളെ വേണ്ട എന്ന് തീർത്തു പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.

അതുകൊണ്ടുതന്നെ പത്താം ക്ലാസുകാരികൾക്ക് വേണ്ടിയുള്ള അന്വേഷണം നടന്നതുമാണ് സ്ത്രീധന കാര്യത്തിലും എന്തുകൊണ്ട് എന്ന് ചോദിച്ചാൽ അവരുടെ സങ്കൽപ്പങ്ങൾ അല്ല. പല്ലുകൾ എല്ലാം ഒക്കെയാണ് പിന്നെ പ്രായം 35 പരിധിയിൽ പെടുത്തുന്നുണ്ടോ എന്തായാലും കാത്തിരിപ്പിനും ഓർത്തിരിപ്പിനും എല്ലാത്തിനും അതിന്റേതായ സമയമുണ്ട് മോനെ എന്ന് മനസ്സിൽ തോന്നിപ്പിച്ചുകൊണ്ട് ആദ്യരാത്രിലേക്ക് പോവുകയാണ്.

   

കല്യാണത്തിന് ഏതാനും ദിവസം മുന്നേ തന്നെ മനസ്സിലെ ആഗ്രഹം വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു കഥകളിലൂടെയും സിനിമകളിലൂടെയും കണ്ടറിഞ്ഞ പല ആതിരാത്രി സങ്കല്പങ്ങളും ഉമ്മറുടെയും മനസ്സിലൂടെ പാഞ്ഞു പോയി ഉമ്മറിന്റെ കണ്ണുകൾ വാതിൽ പടിയിലേക്ക് ഉമ്മയുടെയും അനിയത്തിയുടെയും ഇടയിലാണ് എന്ന് തോന്നുന്നു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.