ലോണിനായും ബാങ്കിൽ വന്ന വന്ന യുവാവിനോട് മാനേജർ ചെയ്തത്

എന്താണ് കാര്യം? തടിച്ച കണ്ണട വെച്ച ആ സ്ത്രീ കയറി വന്ന അനുഭവ ചോദിച്ചു നിങ്ങൾക്കറിയാവുന്നതല്ലേ ആദ്യമായിട്ട് ഒന്നുമല്ലല്ലോ അയാൾ പറഞ്ഞു തീരും മുന്നേ അത് ആ സ്ത്രീ പറഞ്ഞു. ആറുമാസം കൂടിയ അടവ് അതിനിപ്പോ എന്താ കാര്യം ആറുമാസം കൂടി കഴിഞ്ഞാൽ മോളുടെ കോഴ്സ് തീരും മോള് ആരുടെയെങ്കിലും കൂടെ ഒളിച്ചോടി പോയോ പിന്നെ എന്തിനാണ് ഇപ്പോൾ ഇവിടെ വന്നിരിക്കുന്നത് എന്നെല്ലാം ആ സ്ത്രീ അയാളോട് ചോദിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു ബാക്കി മുടങ്ങാതെ അടച്ചോളാം. പിന്നെ ചേട്ടന് ഇങ്ങോട്ട് വന്ന് മാനേജർ ഫയൽ വെച്ചിട്ട് സൂക്ഷ്മതയോടെ എനിക്ക് കുറച്ചു പൈസ കൂടി വേണം.

അതല്ല അയാൾ മറുപടി പറയാൻ തുടങ്ങി. എന്താ ചേട്ടന്റെ പ്രശ്നം കാര്യം പറഞ്ഞോ അത് പിന്നെ സാറേ പേടിക്കൊന്നും വേണ്ട കാര്യം പറഞ്ഞു പറ്റുന്നതാണെങ്കിൽ ഇങ്ങനെ ഹെൽപ്പ് ചെയ്യാം ഇവിടെ സാറിനോട് സംസാരിക്കാൻ പറഞ്ഞത്. എന്നാലും ഞങ്ങൾ തന്നെ പൈസ കിട്ടുമ്പോൾ ഉള്ളതാണ് അതുകൊണ്ട് നേരത്തെ അടച്ചു തുടങ്ങിയത് തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് 15 ലക്ഷമൊക്കെ അടിക്കാതെ പട്ടമുള്ള ആരെയൊക്കെ സ്ഥലമേയുള്ളൂ അതുകൊണ്ട് പുതുക്കാൻ പറ്റുമോ.

   

എന്നറിയാൻ വന്നത് വിദ്യാഭ്യാസവും കിട്ടുമല്ലോ ഒരു കല്യാണമൊക്കെ ആകുമ്പോൾ 10 15 ലക്ഷം എങ്ങനെയാണെങ്കിലും ആകും അവർക്കു മുന്നിൽ അവതരിപ്പിച്ചു. മാനേജർ ചോദിച്ചപ്പോൾ അദ്ദേഹം നിഷ്കളങ്കൾ പറഞ്ഞു പരിപാടി അങ്ങനെ ചെയ്യാറുണ്ടോ വളർത്തി പ്രസവിച്ചിട്ട് കന്നുക്കുട്ടിയെ നമുക്കെടുക്കാം പശുവിനെ തിരിച്ചു കൊടുക്കണ്ടേ പാല് വിറ്റാലേ നമുക്ക് വല്ല നേട്ടം ഉണ്ടാവുകയുള്ളൂ. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.