ആദ്യരാത്രി ആ യുവാവിനെ കിട്ടിയ എട്ടിൻറെ പണി

അതിൽ പറയുന്ന പോലെയൊക്കെ വേണോ ഇത് നിൻറെ ആദ്യ രാത്രിയാണ് ഒന്ന് പാളിയാ ഫുൾ കുളമാകും അവൻ പറഞ്ഞു ഒരായിരം പുച്ഛഭാരതം ഞാനൊന്ന് ചിരിച്ചു. ഞാൻ പറഞ്ഞതുപോലെ സംഗതിക്ക് പിന്നെ പുറമേ കണ്ടാൽ കള്ളാണ് എന്ന് പറയരുത് വലിയ പണിയൊന്നുമില്ല പക്ഷേ എന്താ ഒരു പക്ഷേ എങ്ങാനും സംഗതി പാടിയാൽ ഞങ്ങളുടെ വാക്കാണ് ഏറ്റവും വലിയ സത്യം പിന്നെ ഒരു കാരണവശാലും വേറെ ആരും അറിയരുത്. ആദ്യമായി കൂട്ടുകാരെ ഓർത്ത് അഭിമാനം തോന്നുന്നു ഇന്ന് ആണ് എൻ്റെ കല്യാണം ആർഭാടങ്ങൾ കൂടെ തന്നെ ആളും ആരോപണം.

കഴിഞ്ഞപ്പോൾ വീട്ടിൽ ഇപ്പോൾ ഞങ്ങൾ വീട്ടുകാർ മാത്രം ബാക്കിയായി ഒരു കള്ള ചിരി വന്നു എനിക്കൊരു ആതിരാത്രി പോലെയാവും എന്ന് ആ കഥ വായിച്ച മനസ്സിൽ ഉറപ്പിച്ചത് അതിനുവേണ്ടിയാണ് നിക്കാഹ് കഴിഞ്ഞിട്ടും ഞാൻ എന്റെ സുമിയോട് ഇതുവരെ ഫോണിലൂടെ പോലും മിണ്ടാതിരുന്നത് സംഗതി വളരെ സിമ്പിളാണ്. ജീവിതത്തിന്റെ തുടക്കത്തിൽ തന്നെ എന്റെ ഭർത്താവിന് തെമ്മാടിയാണെന്ന് അറിയുമ്പോൾ ആ കഥയിലെ.

   

പോലെ പേടിച്ച് കണ്ണീരൊഴുക്കുന്ന അവളോട് പതിയെ ഇതൊക്കെ നമ്മുടെ അഭിനയമായിരുന്നു എന്നു പറയുക അപ്പോൾ അവരുടെ മുഖത്ത് യഥാർത്ഥ ആദ്യ രാത്രിയിൽ കടക്കുക ഏതാനും നിമിഷങ്ങൾക്കകം ഇവിടെ എത്തും. അവരുടെ വരവും പ്രതീക്ഷയാണ് പിന്നിൽ നിന്നും ഒരു ചോദ്യം നിങ്ങൾക്ക് ഇപ്പോൾ തന്നെ ടെൻഷൻ തുടങ്ങിയ തിരിഞ്ഞു നോക്കിയപ്പോൾ അത് പെങ്ങൾ ആയിരുന്നു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.