പെൺകുട്ടി ജനലിൽ കൂടെ നോക്കിയപ്പോൾ കണ്ട കാഴ്ച കണ്ട് ഞെട്ടിപ്പോയി

എൻ്റെ മോളെ നോക്കിക്കൊള്ളണം അവളൊരു പാവമാണ് ഉണ്ണാനും ഉടുക്കാനും കുറഞ്ഞാലും നിങ്ങൾക്ക് സന്തോഷം സമാധാനം ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് തന്നെ ധാരാളം കഴിഞ്ഞ് പുറപ്പെടാൻ നേരം മകൾ വായുടെ കയ്യിൽ പിടിച്ചേൽപ്പിച്ചു കരഞ്ഞു. കാറിൽ കയറി യാത്ര പുറപ്പെടുമ്പോൾ പുതിയൊരു ജീവിതം ഒരുപാട് സ്വപ്നങ്ങൾ നല്ലൊരു കുടുംബം ദൈവത്തോട് നന്ദി പറഞ്ഞു ആധുനിക രീതിയിൽ പണികഴിപ്പിച്ച ഭംഗിയുള്ള വീട് പുറത്ത് നിൽക്കുന്ന ബന്ധുക്കൾ പലരെയും രാവിലെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ കണ്ടു മായ വലതുകാൽ വച്ച് നിലവിളക്കുമായി അകത്തേ കയറി എല്ലാവരും പുതുപെണ്ണിൻ്റെ അടുത്ത് ചുറ്റിപ്പറ്റി വൈകുന്നേരം ബന്ധുക്കൾക്കായി ചെറിയൊരു പാർട്ടി ഉണ്ടായിരുന്നു.

അതും കഴിഞ്ഞപ്പോൾ മായ തളർന്നു അവളെ ഫ്രഷ് ആവാൻ പറഞ്ഞ് ചേട്ടത്തി പുറത്തേക്ക് പോയി ഫ്രഷായി ഇറങ്ങി കഴിയുമ്പോൾ കട്ടിലിൽ എടുത്തുവെച്ച ഒരു ജോഡീ ചുരിദാർ ധരിച്ചു. മുടി കഴിച്ചിട്ട് ചെറുതായി ചീവി കുളിച്ച് നെറ്റിയിൽ സിന്ദൂരം ചാർത്തി സുനിൽ വരുന്നതിനായി കാത്തിരുന്നു സമയം കടന്നു പോകുന്നതും അവളുടെ കണ്ണുകൾ പതിയെ അടഞ്ഞു ക്ഷീണവും തളർച്ചയും കാരണം അവർ ഉറങ്ങിപ്പോയി. രാവിലെ എഴുന്നേറ്റ് നോക്കുമ്പോൾ സുനിൽ കട്ടിലിന്റെ ഒരു വർഷത്തെ കിടന്നുറങ്ങുന്നു അവൾ എഴുന്നേറ്റ് വാഷ് റൂമിൽ പോയി കുളിച്ചു.

   

അമ്മയും ഒരു ജേഷ്ഠനും അടങ്ങുന്നതാണ് വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ഗവൺമെൻറ് ജോലിയിലാണ് മാസത്തിൽ ഒരു ദിവസം മാത്രമേ നാട്ടിലേക്ക് വരികയുള്ളൂ ഇപ്പോൾ കല്യാണമായിരുന്നു ഇവിടെയുണ്ട് എന്നാണ് പേര് ചേച്ചിയുടെ പേര് മോൾ ഉണ്ട് രണ്ടു വയസ്സ് പ്രായമായ പാറുക്കുട്ടി രാവിലെ തന്നെ അടുക്കളയിൽ കണ്ടപ്പോൾ ഭംഗിയായി ചിരിച്ചു അവൻ ഇപ്പോൾ എഴുന്നേൽക്കും വെച്ചിട്ടുണ്ട് ഒരു ഗ്ലാസ് വച്ചുകൊണ്ട് കൊടുത്തോ.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *