അച്ഛൻ ഏറ്റവും കൂടുതൽ സ്നേഹിക്കുന്ന ഈ മക്കളുടെ കഥ അറിയണം

ആ പശുവിനെ ഒന്ന് മാറ്റിക്കെട്ട് കുറച്ചു വെള്ളം കൊടുത്തു ലതിക വിഷ്ണുവിനോട് പറഞ്ഞു അമ്മ ചേട്ടനോട് പറ എനിക്ക് പഠിക്കാനുണ്ട് അവൻ നടന്നു വീട്ടിലേക്ക് പോയി. അവർ നനക്കാനുള്ള ഒരു കുന്ന് തുണിയിലേക്കും വെയിലത്ത് നിൽക്കുന്ന പശുവിലേക്ക് നോക്കി ഉണ്ണിയെ ഇങ്ങോട്ട് വാ മൊബൈലിൽ പിടിച്ചിരുന്നുകൊണ്ട് ആദ്യം അമ്മ വിളിക്കുന്നത് കേട്ടില്ല ഒന്നുകൂടി വിളിച്ചപ്പോൾ അവൻ മനസ്സിൽ ജോലിയുണ്ട് ഈ പശുവിനെ മാറ്റി കെട്ടിക്കോ ഒന്ന് പോയെ അമ്മേ പശുവിനെ കെട്ടാൻ പോലും അച്ഛനെവിടെ കൊള്ളാം അപ്പൂപ്പനൊപ്പം അച്ഛൻ ആശുപത്രിയിൽ ആണെന്ന് ഞാൻ എത്ര തവണ പറഞ്ഞു.

അച്ഛനും കൂടി നിൽക്കുന്നത് അച്ഛനെ തന്നെ പറ്റില്ലല്ലോ എനിക്ക് തുണികൾ നനക്കാറുണ്ട് അത് അവിടെത്തന്നെ നിന്നോട്ടെ എന്ന് പറഞ്ഞ് അവൻ മുറിക്കുള്ളിലേക്ക് പോയി കടകടച്ചു. ഒരു പുഞ്ചിരിയോടെ പുറത്തു നല്ല ചൂട് എന്നിട്ട് ആ പശുവിനെ മാറ്റി കിട്ടുകയും ചെയ്തു നേരം ഉച്ചയായി കഴിക്കാനുള്ളത് നോക്കി ഉണ്ണിയും വിഷ്ണുവും കഴിക്കാൻ എന്താണ് ഉള്ളത് ആ കലത്തിന് ചോറുണ്ട് അച്ചാറും തൈരും ഉണ്ട് കഴിച്ചോ എന്നു പറഞ്ഞു. ഇതു മതി എനിക്ക് വേണ്ട ഉണ്ണി പോയി വിഷ്ണു കുറച്ചുനേരം പോകണം എന്നൊക്കെ ആലോചിച്ചു പിന്നെ ഒരു പാത്രത്തിൽ കുറച്ച് ചോറ് ചോറ്.

   

എടുത്ത് കഴിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു കുറച്ചുനേരം കഴിഞ്ഞ് ഉണ്ണിയും അടുക്കളയിലേക്ക് പോയപ്പോൾ അവൾക്ക് ചിരിയടക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല. നമുക്ക് അച്ഛനെ പോയി കണ്ടു കഴിഞ്ഞ് ക്യാഷ് മേടിച്ച് പുറത്തുപോയി കഴിക്കാം അപ്പം അമ്മയ്ക്കോ അമ്മക്ക് പാർസൽ വാങ്ങിക്കൊടുക്കാം അപ്പൂപ്പനെ കാണാൻ രണ്ടു മക്കളും കൂടി വരുന്നുണ്ട് എന്തോ കാര്യമുണ്ട് അത് പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കണം എന്ന് ലതിക ഓർമിപ്പിച്ചു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *