ഈ യുവാവിനെ ഭാര്യയെ വിട്ടിട്ട് പോയി ശേഷം സംഭവിച്ചത്

വിവാഹം കഴിഞ്ഞിട്ട് മൂന്നുവർഷം മറ്റൊരുത്തന്റെ കൂടെ അവൾ ഇറങ്ങി പോകുമ്പോൾ മോൾക്ക് രണ്ടു വയസ്സ് തികയുന്നേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ. ദയവായി ശല്യം ചെയ്യരുത് എന്നായിരുന്നു തിരിച്ചു വിളിച്ചില്ലെങ്കിലും ഫോൺ സ്വിച്ച് ഓഫ് പെട്ടെന്നുള്ള ആശുപത്രിയിൽ ഞാൻ എന്തു ചെയ്യണം എന്നറിയാൻ നിശ്ചലരായി തുടങ്ങിയപ്പോഴാണ് മോൾ എഴുന്നേറ്റ് കരയാൻ തുടങ്ങിയത്. അവളുടെ വീട്ടിലെ നമ്പറിൽ വിളിച്ചെങ്കിലും അവർക്കും വന്നത് ഇതേ മെസ്സേജ് തന്നെയായിരുന്നു അവളുടെ അച്ഛനും അമ്മയും വീട്ടിലേക്ക് വരികയും ചെയ്തു.

കാര്യമറിഞ്ഞവർ വന്ന് വീട് നിറഞ്ഞു. റൂമിൽ നിന്നും പുറത്തിറങ്ങാതെ രണ്ടുദിവസം ഭക്ഷണം പോലും ഇല്ലാതെ കഴിച്ചുകൂട്ടുമ്പോൾ ഒരു മരണ വീടിന് തുല്യം ആയിരുന്നു ഇവിടെ എങ്ങനെ സാധിച്ചു എന്ന് എത്ര ചിന്തിച്ചിട്ടും മനസ്സിലായില്ല. ദിവസങ്ങൾ കഴിഞ്ഞു പോയെങ്കിലും മാറാല പിടിച്ച ഓർമ്മകളിൽ നിന്നും എനിക്ക് മോചിതനാകാൻ കഴിഞ്ഞില്ല കൊച്ചിന്റെ കാര്യം ഓർത്തു നീ വിഷമിക്കേണ്ട അവളെ ഞങ്ങൾ നോക്കിക്കോളാം അച്ഛൻ പറഞ്ഞപ്പോൾ ഒന്നും തിരിച്ചറിയാതെ നിഷ്കളങ്കമായി ചിരിച്ചുകൊണ്ടിരുന്ന അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി ഞാൻ പറഞ്ഞു എനിക്ക് അവളെ കുറിച്ച്.

   

ഒരു വിഷമവുമില്ല അച്ഛൻ രണ്ടുദിവസം നിന്ന് അവരും വീട്ടിലേക്ക് പോയപ്പോൾ ഇവിടെ ഞാനും മോളും മാത്രമായിപ്പോയി വിഷമമായിരുന്നു. പക്ഷേ അവർക്ക് അവൾ സ്വന്തം മോളെപ്പോലെ തന്നെയായിരുന്നു. ചെറുപ്പത്തിലൊക്കെ അമ്മ എന്ന് പറഞ്ഞിരുന്നെങ്കിലും പിന്നീട് അവൾ ആ വാക്ക് പറയാതെയായി ഒരു പക്ഷേ അവൾക്ക് മനസ്സിലായിക്കാണും വിട്ടിട്ട് പോയാൽ ഒരു സ്ത്രീയും അമ്മയാക്കില്ല എന്ന്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *