ഒരു ആങ്ങളക്കും പെങ്ങളേക്കും കണ്ണീരോടെ അല്ലാതെ ഈ ഒരു കാര്യം കേൾക്കാൻ കഴിയില്ല

500 രൂപ എങ്ങനെയാണ് കേറിയത് ഞാൻ പറഞ്ഞിട്ടുള്ളത് ഉമ്മാന്റെ വായിൽ നിന്ന് മറുപടി കേട്ടതും നേരെ പെങ്ങളുടെ അടുത്തേക്ക് അലക്കാൻ എടുക്കുമ്പോൾ ഒന്ന് ശ്രദ്ധിച്ചിട്ട് എടുത്തുകൂടെ ആർക്കുവേണ്ടിയാണ് ചെയ്യുന്നത് ആർക്കോവേണ്ടി ചെയ്യുന്നതുപോലെയാണ് നീ പണിയെടുക്കുന്നത് ഇനിമുതൽ എന്റെ ഷർട്ട് ഉമ്മ ചെയ്തോളും ഒന്ന് ആശ്വാസമായത്. നാളെ പണിയില്ലാത്തതാണ് ഉറങ്ങണം എന്നും നേരത്തെ പോകുന്ന കാരണം ഉറക്കം വളരെ കുറവാണ് പണിയും കഴിഞ്ഞ് അങ്ങാടി വരുന്നതുതന്നെ പാതിരാത്രിക്ക് ഉറക്കം അങ്ങനെ തന്നെ ദിവസത്തെ വിലപ്പെട്ട സമയങ്ങൾ ചിന്തിച്ചു കുട്ടിയാണ് ഉറങ്ങാൻ കിടക്കുന്നത്.

കഴിഞ്ഞ ദിവസം തന്നെ ഡോറിന്റെ അടുത്തുനിന്ന് വീഴാൻ പോയതായിരുന്നു ഭാഗ്യം കൊണ്ടാണ് രക്ഷപ്പെട്ടത് അതുമല്ല അവിടെ എത്താനും വായിക്കും ഒന്ന് ആ ജംഗ്ഷൻ വരെ കൊണ്ട് ആക്കി താ ആദ്യമായിട്ട് ഒരു ദിവസം ഉറങ്ങാം എന്ന് വിചാരിച്ച് ഇരുന്നതാണ്. രക്ഷപ്പെട്ടു ഇന്നലെ കിടന്നപ്പോഴേ തോന്നിയത് രാവിലെ എന്തെങ്കിലും ഏർപ്പാടുമായി ആരെങ്കിലും വരുമെന്ന് ഇങ്ങനെയൊക്കെ ഓരോന്ന് മനസ്സിൽ വിചാരിച്ച്.

   

കിടന്നതാ മനസ്സ് വേറൊരു വഴിക്ക് സഞ്ചരിക്കാൻ തുടങ്ങി പാവം വിളിച്ചത് പോകുന്ന ചിത്രവും മനസ്സിൽ തെളിഞ്ഞു പിന്നെ ഉറങ്ങാൻ തോന്നിയില്ല പെട്ടെന്ന് മുണ്ടും ഷർട്ടും വെളിയിലേക്ക് ഇറങ്ങി. ഞാൻ നിന്നോട് അല്ലാതെ പിന്നെ വേറെ ആരോടാ പറയാ നീ ആരോടെങ്കിലും പറഞ്ഞോ എന്നോട് പറയേണ്ട എന്നെ വിളിച്ച് എന്റെ സ്വഭാവം മാറും. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.