ആദ്യമായി ഒരു പുരുഷ സ്പർശം കിട്ടിയപ്പോൾ സംഭവിച്ചത്

ആനന്ദ് അവളെ ചേർത്തുപിടിച്ചു നിന്നു കൊതിയോടെ അവളുടെ ചുണ്ടിൽ ചുംബിക്കാൻ ഒരുങ്ങിയതും വിദ്യ അലറി കരഞ്ഞുകൊണ്ട് പുറകിലേക്ക് തള്ളി മാറ്റി. ബാലൻസ് തെറ്റി പുറകിലേക്ക് വീണ ആനന്ദ് എണീക്കുമ്പോൾ കാണുന്നത് വിദ്യാ തനിക്ക് ഇത് എന്തുപറ്റി ആനന്ദ് അവളുടെ അരികിലേക്ക് നടന്നു.

ഒരുമിച്ചായിരുന്നു ആനന്ദ് അവളെ കയ്യിൽ കോരിയെടുത്ത് ശക്തിയായി മുഖത്ത് തളിച്ചു എന്തുപറ്റി തനിക്ക് പേടിച്ചു പോയോ അവളുടെ മുടിയിൽ തഴുകി അത് പിന്നെ ഞാൻ എനിക്ക് മറുപടി പറയാൻ ആവാതെ വിദ്യ വിക്കി കുഴപ്പമില്ല എനിക്ക് മനസ്സിലാവും താൻ കിടന്നോ എന്ന് പറഞ്ഞ് അവൻ ഒരു അരികിലായി കിടന്നു. ആദ്യരാത്രി അല്ലേ ആദ്യമായി ഒരു പുരുഷ സ്പർശം ഏത് പേടിയും വീടുവിട്ടു കൊണ്ടായിരിക്കും ഒരുപാട് പെണ്ണുകാണലുകൾക്ക് ശേഷമാണ്.

   

വിദ്യയുമായുള്ള ആനന്ദിന്റെ വിവാഹമുറപ്പിക്കുന്നത് രണ്ടുപേർക്കും പരസ്പരം ഒരുപാട് ഇഷ്ടപ്പെടുകയും ജാതകങ്ങൾ തമ്മിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു രാവിലെ ആനന്ദ് കുളി കഴിഞ്ഞ് ഇറങ്ങുമ്പോഴും വിദ്യ ഉറങ്ങുകയായിരുന്നു അവനെ മുടിയിലെ വെള്ളം അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് വെള്ളത്തുള്ളികൾ ഇറ്റ് വീണു കണ്ണ് തുറന്നു തനിക്ക് മുൻപിൽ നിൽക്കുന്ന ആനന്ദിനെ കണ്ട് അവൾ കിടക്കയിൽ നിന്നും തിടുക്കപ്പെട്ട് എഴുന്നേറ്റു സോറി കണ്ണ് തുറന്നിട്ടുണ്ട് ബാത്റൂമിലേക്ക് നടന്നു കുളിച്ചു നിറമുള്ള നൈറ്റി എടുത്തവൾ ധരിച്ചു അവൾ അടുക്കളയിലേക്ക് നടന്നു.

നേരത്തെ എഴുന്നേൽക്കണം ജോലിക്ക് പോയി തുടങ്ങിയാൽ ഈ ഉറക്കമൊന്നും നടക്കില്ല അടുക്കളയിൽ നിന്ന് രാവിലെത്തേക്കുള്ള ദോശ ചുട്ടുകൊണ്ട് ആനന്ദിന്റെ അമ്മ പറഞ്ഞു അവൾ ചെറുതായി ഒന്ന് പുഞ്ചിരിച്ചു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.