ഇഷ്ടപ്പെടുന്നവർ അടുത്ത് എത്തും ആഗ്രഹം സാധിച്ച് എടുക്കും

നമസ്കാരം സുഹൃത്തുക്കളെ എ അർ കേ ബ്ലോക്ക് ചാനലിലേക്ക് ഏവർക്കും സ്വാഗതം ഈ ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്ത തൊട്ടടുത്തുള്ള ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ ഇടുന്ന എല്ലാ വീഡിയോയും notifi ഉടനെ തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുന്നതായിരിയ്ക്കും ഈ വീഡിയോയെ കുറിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് എന്തെങ്കിലും അഭിപ്രായങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ കമൻറ് ബോക്സിൽ രേഖപ്പെടുത്താം മതിയാകും അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ ചാനലിലെ മറ്റു വീഡിയോകളും അഭിപ്രായങ്ങൾ രേഖപ്പെടുത്താവുന്നതാണ് ഇന്ന് പറയാൻ പോകുന്നത് നമ്മുടെ ആഗ്രഹങ്ങൾ എങ്ങനെ സാധ്യമാക്കാം അതുപോലെ നമുക്ക് ഇഷ്ടപ്പെട്ട ആരെങ്കിലുമൊക്കെ നമ്മളിൽ നിന്ന് അകന്ന് പോയിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ നമ്മുടെ സുഹൃത്തുക്കൾ ആകട്ടെ.

അല്ലെങ്കിൽ നമ്മുടെ റിലേറ്റീവ് ആകട്ടെ നമുക്ക് അടുത്ത അത്ര ഇഷ്ടം ഉള്ള ആളുകളെ നമ്മളിൽ നിന്ന് അകന്നു പോയിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ അവരെ ആ പിണക്കമൊക്കെ മാറി നമ്മളോട് വീണ്ടും സ്നേഹത്തിൽ ആകനും അതുപോലെ ആഗ്രഹങ്ങൾ എന്ന് പറഞ്ഞാൽ നമുക്ക് ഒരു ജോലി വേണം എന്നുള്ള ഒരു അവൻ എന്തെങ്കിലുമൊക്കെ തടസ്സങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിലും തടസ്സങ്ങൾ മാറി അല്ലെങ്കിൽ നമ്മുടെ വിവാഹം നടക്കുന്നില്ല അതിനുള്ള തടസ്സങ്ങളും മാറിയിട്ട് അത് നടക്കുക അങ്ങനെയുള്ള നിങ്ങളുടെ ന്യായമായ ആഗ്രഹങ്ങൾ ഇതിനെ വേണ്ടി ഈ ഒരു കർമ്മംഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ് അതുപോലെ കർമ്മം നിങ്ങൾ തുടർച്ചയായി 11 ദിവസമാണ് ചെയ്യേണ്ടത് ഈ 11 ദിവസങ്ങളിലും നിങ്ങളുടെ വ്രതശുദ്ധി പാലിക്കേണ്ടതുണ്ട് 11 ദിവസവും ഈ ചെയ്യുന്ന ആള് വീട്ടിലും മറ്റുള്ളവർക്കും എടുക്കണമെന്നില്ല നിങ്ങൾ ആരാണ്.

ഈ കർമ്മം ചെയ്യുന്നത് ആ വ്യക്തി വ്രതം എടുത്തിരിക്കണം ഉപവസികണ്ട കാര്യമില്ല മത്സ്യ മാംസാദികൾ ഒക്കെ ഒഴിവാക്കി മറ്റ് ആഹാരങ്ങൾ ഒക്കെ കഴിക്കാവുന്നതാണ് അങ്ങനെ മൊത്തം കൃത്യമായി എടുത്തുവേണം ഇത് ചെയ്യാനായിട്ട് അതുപോലെതന്നെ നിങ്ങൾ ദിവസവും ഇത് തുടങ്ങാവുന്നതാണ് കഴിഞ്ഞാല് തുടർച്ചയായി 11 ദിവസം ഈ ഒരു കർമ്മം ചെയ്യുക ഇത് ചെയ്യാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് വേണ്ടത് ഗ്രാമ്പൂ കർപ്പൂരവും ആണ് നമ്മുടെ സാധാരണയായി ഉപയോഗിക്കുന്ന കർപ്പൂരം അത് ഗ്രാമ്പൂ മൂന്ന് എണ്ണം ആണ് നമുക്ക് വേണ്ടത് ഞാൻ ഉള്ള വീഡിയോകളും ഗ്രാമ്പുവിന് ആകർഷണശക്തി കുറിച്ചും മറ്റും പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് അതുപോലെ കർപ്പൂരം കർപ്പൂരം നമ്മുടെ എല്ലാ കർമ്മങ്ങൾക്കും ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു വസ്തുവാണ് കൂടൂതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക