വിലക്ക് തെളിയിക്കുന്ന സമയത്ത് ഈ തെറ്റുകൾ ആവർത്തിക്കരുത്

നമസ്കാരം സുഹൃത്തുക്കളെ എ ആർ കേ ബ്ലോക്ക് ചാനലിലേക്ക് ഏവർക്കും സ്വാഗതം ഈ ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്ത തൊട്ടടുത്തുള്ള ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക ആണെങ്കിൽ ഇടുന്ന എല്ലാ വീഡിയോസ് നോട്ടിഫിക്കേഷൻസ് ഉടനെ തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുന്നതായിരിയ്ക്കും വീഡിയോയെ കുറിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് എന്തെങ്കിലും അഭിപ്രായങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ കമൻറ് ബോക്സിൽ രേഖപ്പെടുത്തിയാൽ മതിയാകും എന്ന് പറയാൻ പോകുന്നത് നമ്മുടെ വിളക്ക് കത്തിക്കുമ്പോൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണ് എന്നതിനെക്കുറിച്ചാണ് നമ്മുടെ കഷ്ടതകളും ബുദ്ധിമുട്ടുകളും ഒക്കെ മാറാൻ ആയിട്ട് ജ്യോതിഷത്തിലെ പല വഴികൾ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് അതിൽ തന്നെ ഏറ്റവും എളുപ്പത്തിൽ ഉള്ള ഒരു മാർഗമാണ്.

ദിവസവും വീടുകളിലെ വിളക്ക് കത്തിക്കാൻ ഉള്ളത് ദിവസവും വീടുകളിൽ വിളക്ക് കത്തിച്ചാൽ തന്നെ നമ്മുടെ വീടുകളിലെ ഒരു ഐശ്വര്യം ലക്ഷ്മി കടാക്ഷം ഇതൊക്കെ ഉണ്ടാകുന്നതായിരിക്കും എന്നാൽ എന്ത് പറയാനുണ്ട് ഞാൻ ദിവസവും വീടുകളിലെ വർക്ക് കത്തിക്കാറുണ്ട് പക്ഷേ എനിക്ക് ഒരു ഐശ്വര്യം ലഭിക്കുന്നില്ല എന്ന് നമ്മൾ എപ്പോഴും വിളക്ക് കത്തിക്കുമ്പോൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട ചില കാര്യങ്ങളുണ്ട് ഈ കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിച്ച് വിളക്ക് കത്തിക്കുക ആണെങ്കിലും തീർച്ചയായിട്ടും അതിൻറെ ഫലം നമുക്ക് ലഭിക്കുന്നതായിരിക്കും എപ്പോഴും നമ്മൾ ഒരു വിശ്വാസത്തോടുകൂടി വിലക്ക് തെളിയിക്കുക നമ്മുടെ മനസ്സിലെ മറ്റ് ആശങ്കകൾ ഒന്നും ഉണ്ടാകാൻ പാടില്ല അത് ഞാനിവിടെ കത്തിക്കുന്ന രീതി ശരിയാണോ.

ഇങ്ങനെ തിരിച്ചിട്ടാൽ മതിയാകുമോ എന്നുള്ള ആശങ്കകളൊക്കെ 100% വിശ്വാസത്തോടുകൂടി വേണം വിലക്ക് തെളിയിക്കനയിറ്റ് അതുപോലെ തന്നെ രാവിലെയും സന്ധ്യാനേരത്തും വീടുകളിൽ വിളക്ക് തെളിക്കുന്നത് ഉത്തമമായ ഫലം നൽകുന്നതായിരിക്കും അത് തന്നെ ചൊവ്വ വെള്ളി ദിവസങ്ങളിൽ തീർച്ചയായും നിങ്ങളെ ഈ വിളക്ക് വൃത്തിയായി ശുദ്ധി ആകേണ്ടതാണ് എപ്പോഴും വിളക്ക് തിളയ്ക്കുമ്പോഴും ഒരു തിരി കത്തിക്കുന്നു നല്ലത് ചേർത്ത് വെച്ചിട്ട് കത്തിക്കുന്നത് എപ്പോഴും നല്ലതാണ് രണ്ട് തിരികൾ ചേർത്ത് വെച്ച് കത്തിക്കുമ്പോള് കത്തുന്ന ഒന്നുകൂടി ഒരു പ്രകാശം ഉണ്ടാകും ഏറ്റവും ഉത്തമമായ സ്ഥലം നൽകുന്നതാണ് കൂടൂതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.