വീട്ടിൽ ഒരുമിച്ച് വൈകേണ്ട വസ്തുകൾ

നമസ്കാരം സുഹൃത്തുക്കളെ എ അറ് കേ ചാനലിലേക്ക് ഏവർക്കും സ്വാഗതം ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്തു തൊട്ടടുത്തുള്ള ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുമ്പോൾ ഇടുന്ന എല്ലാ വീഡിയോസ് നും നോട്ടിഫിക്കേഷൻസ് ഉടനെ തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുന്നതായിരിയ്ക്കും എന്തെങ്കിലും അഭിപ്രായങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽഅത് കമൻ്റബോക്സ് കൊടുത്താൽ മതിയാകും ഇന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ വീടുകളിൽ എപ്പോഴും ചേർന്ന് ഇരിക്കേണ്ട ഏതൊക്കെയാണ് എന്നതിനെക്കുറിച്ചാണ് നമ്മുടെ പൂർവികർ പറഞ്ഞിരിക്കുന്നത് ഈ വസ്തുക്കൾ വീടുകളിൽ ചേർന്നിരിക്കുകയാണ്.

എങ്കിൽ വീട്ടിലുള്ള അനാവശ്യമായ കലഹങ്ങൾ ഭാര്യ ഭർതൃ പിണക്കങ്ങൾ ഒഴിവാക്കാൻ സാധിക്കും എന്നാണ് അങ്ങനെ ഏതു വസ്തുക്കൾ ആണ് ചിലർ ചേർരിക്കേണ്ടത് എന്ന് നോക്കാം നമുക്ക് വീടുകളിൽ ഒക്കെ ഉള്ള ഓരോ ഉലക്ക എപ്പോഴും ഒരുമിച്ച് അടുത്തുതന്നെ വയ്ക്കേണ്ടതാണ് എങ്കിലും ഇതുപോലെയുള്ള കലഹങ്ങളും വഴക്കുകളും ഒക്കെ വീടുകളിലെ ഉണ്ടാകും എന്ന് പറയപ്പെടുന്നു അതുപോലെ തന്നെയാണ് നമ്മൾ ആരെയും കല്ലും അത് അറിയിക്കാൻ ഉപയോഗിക്കുന്നു കുഴവിയും രണ്ടു വെക്കേണ്ടതാണ് അത് നമ്മുടെ ചെറിയ പകലായാലും അതുപോലെ അരി ഉഴുന്ന് ഒക്കെ ഇറക്കുന്ന വലിയ കല്ല് ആയാലും ഇത് ചേർത്ത് ഒരു സ്ഥലത്ത് വെക്കേണ്ടത്.

ഇപ്പൊൾ പല വീടുകളും ഇങ്ങനെയുള്ള വസ്തുക്കള് ഇല്ല എന്നാൽ ഏതൊക്കെ വണ്ടികളാണ് ഇത് ഉള്ളത് അവരെ തീർച്ചയായിട്ടും ഇത് ചേർത്തുവെക്കുക ചേർന്നിരിക്കുന്ന രണ്ടു വസ്തുക്കളാണ് മുറിവു അരിപ്പ യും നമ്മുടെ അരി പൊടിയും മറ്റും ഇഴഞ്ഞ് എടുക്കുന്ന അരിപ്പ അരിപ്പ യും മുറവും രണ്ടു ചേർത്ത് വെക്കേണ്ടതാണ് എങ്ങനെ വെക്കണം എന്നതിനെക്കുറിച്ച് നമ്മുടെ ചാനലിൽ തന്നെ മറ്റൊരു വീഡിയോ നിങ്ങൾക്ക് കേറി കാണാവുന്നതാണ് അതിന് ഇതിനെക്കുറിച്ച് വിശദമായി പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് അതുപോലെതന്നെ നമ്മൾ ഓർത്ത് വെക്കേണ്ട മറ്റൊരു സാധനമാണ് തളക്കുന്ന കഴിയും രണ്ടും രണ്ടു സ്ഥലത്താണ് എങ്കിലും വീട്ടിലെ കലഹം ഉണ്ടാകും എന്നാണ് പറയുന്നത് അതുകൊണ്ട് അത് രണ്ടും എപ്പോഴും ഒരു സ്ഥലത്ത് തന്നെ വയ്ക്കുക കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക