ദാരിദ്ര്യം മാറ്റാൻ ഇനി ഉപ്പ് മതി

നമസ്കാരം എല്ലാവർക്കും ചാനലിലേക്ക് ഒരിക്കൽകൂടി ഹൃദ്യമായ സ്വാഗതം തം ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ ദാരിദ്ര്യം മാറാൻ ഒരു നുള്ള് ഉപ്പ് കൊണ്ട് സാധിക്കും വീട്ടിലെ നെഗറ്റീവ് എനർജി എടുത്തുകളഞ്ഞു പകരം പോസിറ്റീവ് എനർജി കൊണ്ടുവരുവാൻ ഉപ്പിന് എങ്ങനെ സാധിക്കും എന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള വീഡിയോയാണ് നമ്മൾ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് അതിനുമുമ്പ് ഇത് കാണുന്ന ആരെങ്കിലും ഉണ്ടെങ്കിൽ ഇതുവരെ നമ്മുടെ ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്തിട്ടില്ലെങ്കിൽ ഒന്ന് സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക തുടർന്ന് ചെയ്യാൻ മറക്കരുത് വീട്ടിലെ നെഗറ്റീവ് എനർജി കളഞ്ഞു പോസിറ്റീവ് എനർജി കൊണ്ടുവരുവാൻ സാധിക്കും അതിനായി നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ടത്.

എല്ലാദിവസവും രാവിലെ സ്റ്റോറുകൾ തുടങ്ങുമ്പോൾ ഒരു രണ്ടു പിടി കല്ലുപ്പ് എടുത്ത് അത് വെള്ളത്തിൽ ലയിപ്പിച്ച് നമ്മുടെ സമയത്ത് നന്നായി തുടച്ച് എടുക്കുക അതിൽ യാതൊരുവിധ ഓഡിയോ ഒന്നും ചേർക്കരുത് ഞായറാഴ്ച ദിവസങ്ങളിൽ ഒരു കാരണവശാലും ഇത് ചെയ്യരുത് ഉപയോഗിച്ച് ഞായറാഴ്ച ദിവസങ്ങളിൽ ഡോറുകൾ ഓതുകയും ഒന്നുംതന്നെ തുടയ്ക്കുവാൻ പാടുള്ളതല്ല അതുപോലെ ഒരു ജാറിൽ വെള്ളമെടുത്ത് അതിൽ കുറച്ചു ഉപ്പും ഇട്ടതിനുശേഷം തെക്കുപടിഞ്ഞാറുഭാഗത്ത് വയ്ക്കുക പോസിറ്റീവ് എനർജി കൊണ്ടുവരികയും നമ്മുടെ വീട്ടിലെ ദാരിദ്ര്യം ഒഴിവാക്കുകയും ചെയ്യും പോസിറ്റീവ് എനർജി തീർച്ചയായും ഉണ്ടാകും അതുകൊണ്ട് എല്ലാ കഷ്ടപ്പാടുകളും എല്ലാവർക്കും സൗഹൃദവും സന്തോഷവും പണവും വന്നുചേരുകയും ചെയ്യുന്നു കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.