നാളെ അമാവാസി ഞെട്ടിക്കുന്ന അത്ഭുതം കാണാം. മൂന്ന് ഏലക്കായ് മഞ്ഞ വെള്ളത്തിൽ ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ.

നമസ്കാരം സുഹൃത്തുക്കളെ നാളെ കറുത്തവാവ്. ഈ ദിവസം സന്ധ്യാസമയത്ത് ഈ ഒരു കർമ്മം ചെയ്താൽ എല്ലാവിധത്തിലുള്ള ദുഷ്ട ശക്തികളും നിങ്ങളിൽ നിന്ന് അകന്നു പോകും. നിങ്ങൾക്ക് സന്തോഷകരം ആയിട്ടുള്ള ഒരു ജീവിതം ഉണ്ടാകും. സമ്പൽ സമൃദ്ധിയും നിറഞ്ഞ ഒരു കാലത്തിലേക്ക് ഉള്ള ചുവടുവെപ്പ് ആരംഭിക്കുകയായി. നിങ്ങളുടെ ഉയർച്ചയിൽ അസൂയപൂണ്ട ആളുകൾ നിങ്ങൾക്ക് എതിരെ ചെയ്യുന്ന ആഭിചാരദോഷം കണ്ണേറ് ദോഷം അസൂയ കലർന്ന നോട്ടങ്ങൾ. ഇവയൊക്കെ നിങ്ങളുടെ ജീവിതത്തിൽ വളരെയധികം ദോഷങ്ങളും ദുരിതങ്ങളും കൊണ്ടുവരും.

അതിൽ നിന്നുമൊക്കെ രക്ഷനേടുന്നതിന് ഈ ഒരു കർമ്മം ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ വലിയതോതിലുള്ള ദൃഷ്ടിദോഷം കണ്ണേറ് ദോഷം പ്രാക്ക് ദോഷം എന്ന് വേണ്ട നിങ്ങളെ ബാധിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന മറ്റുള്ളവർ നിങ്ങളെ നശിപ്പിക്കാൻ ചെയ്യുന്ന ഏതൊരു കർമ്മത്തിനും ശാന്തി വരും. അത് നിങ്ങളെ സംരക്ഷിക്കും. എല്ലാംകൊണ്ടും നിങ്ങൾക്ക് ദോഷങ്ങൾ മാറി എല്ലാവിധത്തിലുള്ള ഉയർച്ചകളും ഉണ്ടാകും. അതിനു വേണ്ടത് സന്ധ്യാസമയത്ത് പൂജാമുറി വളരെ ശുദ്ധിയും വൃത്തിയുമായി ചെയ്തു. അവിടെയുള്ള ഇഷ്ട ദേവൻറെയോ പൂജാമുറിയിൽ ഉള്ള ഈശ്വരന്മാരുടെ ചിത്രത്തിനുമുന്നിൽ അഞ്ചു തിരിയിട്ട വിളക്ക് കൊളുത്തുക.

കൊളിതിയതിനു ശേഷം ആണ് ഈ കർമ്മം ചെയ്യേണ്ടത്. ഈ കർമ്മം ആരംഭിക്കുന്നതിനു മുന്നോടിയായി ഞങ്ങളുടെ ഈ ചാനൽ താങ്കൾ ആദ്യമായിട്ടാണ് കാണുന്നത് എങ്കിൽ ഒന്ന് സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക ഒപ്പം തന്നെ എന്നെ പുതിയ വീഡിയോസ് അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുമ്പോൾ അതിൻറെ നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ലഭിക്കുന്നതിനായി ബട്ടൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. നിങ്ങൾക്ക് ഈ വീഡിയോ ഇഷ്ടമായെങ്കിൽ എങ്കിൽ ലൈക് ചെയ്യുക ഒപ്പം തന്നെ എന്നെ നിങ്ങളുടെബന്ധുക്കൾക്കുംസുഹൃത്തുക്കൾക്കും ഈ വീഡിയോ ഷെയർ ചെയ്യുക. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.