അത്ഭുതകരമായ മാറ്റം ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ ധനം കുതിച്ചുയരും. ഒരു കർപ്പൂരം മാത്രം മതി.

നമസ്കാരം എല്ലാവർക്കും ചാനലിലേക്ക് ഒരിക്കൽക്കൂടി സ്നേഹപൂർവ്വം സ്വാഗതം. ധനാഭിവൃദ്ധി വീട്ടിൽ ഉണ്ടാവാത്തതിൻ്റെ പ്രധാനകാരണം ദുഷിച്ച ചില ആഭിചാരക്രിയകളൊ. അതല്ലെങ്കിൽ അതിൽ നെഗറ്റീവ് എനർജി വീട്ടിൽ ഉള്ളതുകൊണ്ടാണ്. അതുകൊണ്ടാണ് ആണ് വീട്ടിൽ ഒരു കാരണവശാലും സാമ്പത്തികം നിലനിൽക്കാത്തത് . വീട്ടിൽ പണം വരാത്തത്. അതല്ലെങ്കിൽ വരുന്ന പണം അമിതമായി ചെലവാകുന്നത് കാരണം ഇത് എങ്ങനെ മറികടക്കാം എന്നുള്ളതാണ് ആണ് ഈ വീഡിയോയിലൂടെ പറഞ്ഞു മനസ്സിലാക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നത്. ആർക്കും ഇത് ചെയ്യാവുന്നതാണ് ഇത് കർപ്പൂരം ആണ്. ഒരു ചെറിയ കഷ്ണം കർപ്പൂരം എടുക്കുക അ ഇത് വീട്ടിൽ ആർക്ക് വേണമെങ്കിലും ചെയ്യാം .എപ്പോൾ വേണമെങ്കിലും ചെയ്യാവുന്ന ഒരു കർമ്മം ആണിത്. ഇതേ കണക്ക് ഒരു പാത്രം എടുക്കുക അ പാത്രം എടുത്തതിനുശേഷം ഇത് വെള്ളിയാഴ്ച ദിവസമോ ചൊവ്വാഴ്ച ദിവസമോ വേണം ചെയ്യാൻ.

ആദ്യം ഇതിലേക്ക് ഒരു കർപ്പൂവും ഇടുക. രാവിലെ വേണം എന്ത് ചെയ്യുവാൻ രാവിലെ എന്ന് പറഞ്ഞാൽ ഒരു 4:00 സമയത്തൊക്കെ ചെയ്താൽ ഒരുപാട് നേട്ടം ഉണ്ടാകും ജീവിതത്തിൽ അഭിവൃദ്ധി നേടാൻ സാധിക്കും. അതിനുശേഷം നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ടത് ഒരു അഞ്ച് പീസ് ഗ്രാമ്പൂ ഈ ഗ്രാമ്പൂ ഇതേപോലെ പോലെ ഈ പാത്രത്തിലേക്ക് ഇടുക. ഇത് ചെയ്യുമ്പോൾ ആരും അറിയരുത് അത് വീട്ടിൽ ഒരു മനുഷ്യൻ പോലും അറിയാതെ വേണം ഇതു ചെയ്യുവാൻ. മറ്റാരെങ്കിലും അറിഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ ഇതിൻറെ ഫലസിദ്ധി ഉണ്ടാവുകയില്ല. അടുത്തത് നമുക്കിനി വേണ്ടത് ഒരു ഏലയ്ക്ക ആണ്.ഈ ഏലയ്ക്ക നന്നായി പൊടിക്കുക നന്നായി പൊടിച്ച് അതിനുശേഷം വേണം ഇതിലേക്ക് ഇടുവാൻ. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Follow this page to get new astrological knowledge. Don’t forget to share posts so that you too can impart this knowledge to others. Don’t forget to record the comments you feel down in advance. Then watch the video and record the instructions in your comments. We will always share new astrological knowledge.