നിങ്ങൾ ഒരു അമ്പലം സ്വപ്നം കണ്ടാൽ ഉറപ്പായും ഇത് ചെയ്യുക

നമ്മളെല്ലാവരും ഉറങ്ങുന്ന സമയത്ത് സ്വപ്നം കാണുന്നവരാണ് പലതരത്തിലുള്ള സ്വപ്നങ്ങൾ ചിലപ്പോൾ അത് വളരെ നല്ല സ്വപ്നമായിരിക്കും നമ്മുടെ മനസ്സിൽ ഇങ്ങനെ ഓമനിച്ചു താലോലിച്ചു ചിലപ്പോൾ ദിവസങ്ങളോളം നമ്മൾ കൊണ്ടുനടക്കുന്ന അത്ര മനോഹരമായിട്ടുള്ള സ്വപ്നങ്ങൾ എന്നാൽ മറ്റു ചില സ്വപ്നങ്ങൾ ആകട്ടെ നമ്മുടെ മനസ്സിനെ വല്ലാതെ പിടിച്ചു വേദനിപ്പിക്കുന്ന സ്വപ്നങ്ങൾ.ചില സമയത്ത് ശ്രീകൃഷ്ണ ഭഗവാനുമായിട്ട് ബന്ധപ്പെട്ട ചില കാര്യങ്ങൾ ഭഗവാനെ നേരിട്ട് ദർശനം കിട്ടിയില്ലെങ്കിൽ.

പോലും ഓടക്കുഴലേ മയിൽപീലി മഞ്ചാടിക്കുരു ഭഗവാനുമായിട്ട് ബന്ധപ്പെട്ട ചില കാര്യങ്ങളൊക്കെ നമ്മൾ സ്വപ്നം കാണും ഐശ്വര്യപൂർണ്ണമായിട്ടുള്ള സ്വപ്നമാണ് എന്നുള്ളതാണ്. ഇത്തരത്തിൽ സ്വപ്നം കാണുകയാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ നമ്മുടെ തൊട്ടടുത്തുള്ള ശ്രീകൃഷ്ണസ്വാമി ക്ഷേത്രത്തിൽ ഭഗവാനെ അടുത്ത ദിവസം തന്നെ പോയി കണ്ടു പ്രാർത്ഥിച്ച് ഭഗവാനോട് നന്ദി പറയുന്നത് ഏറ്റവും വലിയ ദർശനം തന്നതിന് നേരിട്ട് നന്ദി പറയുക.

   

കാരണം എത്രയോ പേരുണ്ട് ലക്ഷക്കണക്കിന് ആളുകളുണ്ട് നമുക്ക് സ്വപ്നദർശനം ഭഗവാൻ നമ്മളെ തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുകയാണ് ഭഗവാനോട് നന്ദി പറയാം ചില സമയത്ത് പല രീതിയിൽ നമ്മൾ സ്വപ്നം കാണാറുണ്ട് അതായത് ഭഗവാൻ ആയിട്ട് നമ്മളോട് ദേഷ്യപ്പെട്ട് എന്തെങ്കിലും വഴക്കിട്ട് പോകുന്നതൊക്കെയാണ് നമ്മൾ കാണുന്നത് എങ്കിൽ വളരെയധികം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് അത്യാവശ്യമാണ്. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *