പുതിയതായി വന്ന വേലക്കാരിയുടെ കാര്യങ്ങൾ അറിഞ്ഞാൽ ഞെട്ടിപ്പോയി

എങ്ങനെയുണ്ട് സുഷമേ എന്ത് പറയാനാണ് രതി പണിയൊക്കെ ഒരു വകയാണ് എനിക്ക് ജോലിക്ക് പോകേണ്ടേ അതുകൊണ്ട് ഞാൻ സഹിക്കുന്നു എന്തെങ്കിലും പറഞ്ഞാൽ മുതലക്കണ്ണീർ കാണണം. തന്നെ പ്രയാസമാണ് സഹിക്കുക അല്ലാതെ വേറെ മാർഗ്ഗമില്ല എന്നാൽ ഞാൻ അകത്തേക്ക് ചെല്ലട്ടെ അവിടെ ഇപ്പം എല്ലാം തല തിരിച്ചു വച്ചിട്ടുണ്ടാകും. കഴിഞ്ഞ ആഴ്ചയാണ് പുതിയ ജോലിക്കാരി വന്നത് എപ്പോഴും മുഖത്തൊരു മ്ലാനത ഉണ്ട് എന്താണ് കാര്യം എന്ന് ചോദിച്ചില്ല തിരക്കുപിടിച്ച ഈ ഓട്ടത്തിനിടയിൽ ഒന്നിനും സമയമില്ല പരിചയമുള്ള ഒരു സിസ്റ്റർ പറഞ്ഞു വിട്ടതാണ് വലിയ ശമ്പളം കൊടുക്കേണ്ട അതുകൊണ്ട് അങ്ങ് കൂടി നിർത്തി വിശേഷങ്ങൾ അന്വേഷിച്ചു.

വെറുതെ വയ്യാവേലി തലയിൽ കേറ്റി വെക്കേണ്ട രാവിലെ ഭർത്താവ് ജോലിക്ക് പോകും അദ്ദേഹത്തിൻറെ യാത്രകളും ഉണ്ടാകും പിന്നെ രണ്ടു പിള്ളേരും ഉള്ളത് പുറകെ നടന്നാലേ സമയത്ത് അവർ ക്ലാസിൽ പോകും ഇതെല്ലാം കഴിഞ്ഞിട്ട് വേണം എങ്ങനെയെങ്കിലും ഒരുങ്ങി എനിക്ക് ഓഫീസിൽ എത്തുവാൻ ഇതിനിടയിൽ രാവിലത്തെ ഭക്ഷണം ഒരുക്കൽ തുടങ്ങിയ ഒത്തിരി പണികൾ ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട് നിർത്തിയാൽ ഒരു ദിവസം വരും പിറ്റേദിവസം വരില്ല ഓഫീസിൽ എത്തിയാൽ ടാർവാനുള്ള ഓട്ടം സീനിയേഴ്സിനെ ചീത്തവിളയും തുടങ്ങിയ ഒരുപാട് കലാപരിപാടികൾ വേറെ ഈ തിരക്കുപിടിച്ച.

   

ഓട്ടത്തിനിടയിലേക്കാണ് ഒരു സഹായത്തിനായി രേവതി കടന്നുവന്നത്. ഇനി ശ്രദ്ധിച്ചോളാം ഒരു ഒഴുക്കൻ മറ്റുള്ള മറുപടി എനിക്കത് തീരെ പിടിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നില്ല ഒന്നിനും ഒരു ഉത്സാഹവുമില്ല ഏതുനേരത്താണോ ഇവിടെ നിർത്തുവാൻ തോന്നിയത് വേഗം ഓഫീസിൽ ഇറങ്ങി ഇന്ന് പണിയെല്ലാം വേഗം തീർക്കണം തിരിച്ചു നേരത്തെ വന്നാൽ കുറച്ച് ചിക്കൻ കറി ഉണ്ടാക്കണം നാളെ ഞായറാഴ്ച കുറച്ചു പണികൾ പറമ്പിൽ ഉള്ളത് തീർക്കാം. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *