ഭർത്താവ് ഗൾഫിൽ നിന്ന് വന്ന ശേഷം വീട്ടിൽകണ്ട കാഴ്ച

കടയിൽ കയറി നല്ല മൂർച്ച നോക്കി വാങ്ങുമ്പോഴും ജീവിതത്തിൽ ആദ്യമായി മേടിക്കുന്ന സമയത്ത് അവന്റെ മുഖത്ത് ഭാര്യയുടെ ചിരിച്ച മുഖമാണ് മദ്യം സങ്കടം മറക്കാനും അവളെ കൊല്ലാനുമുള്ള ധൈര്യവും തരുമോ സക്കീറേ നീ ബാറിലോ സക്കീർ തലയുയർത്തി നോക്കി വളർന്ന കൂട്ടുകാരൻ അതെന്താ ഞാൻ ബാറിൽ വന്നാൽ അതല്ലടാ നീ ഒരു പുകവലിക്കുന്ന പോലും കണ്ടിട്ടില്ല അതുകൊണ്ട് എല്ലാം അനൂപ് വെളിച്ചത്തിൽ കമ്പനിക്ക് ഒരേ കണ്ണുകൾ തിരിഞ്ഞപ്പോൾ കണ്ടതാണ് കൂട്ടുകാരനെ നീ എനിക്ക് നിനക്ക് പോകാം നിന്നെ ആരെങ്കിലും ഇവിടെ വച്ച് കണ്ടാൽ മോശമാണ് എതിർപ്പ് പറഞ്ഞെങ്കിലും സക്കീറിനെ അനൂപ് എണീപ്പിച്ചു. പൊതിഞ്ഞുവെച്ച് വെട്ടുകത്തിയെടുക്കാൻ കൈ നീട്ടിയപ്പോൾ കത്തി ഡാ എന്തിനാണ് ഇത്?.

ഇനി അവൾ വേണ്ട ആര് എന്റെ ഭാര്യ കാറോടിക്കുമ്പോൾ അവന്റെ മനസ്സിൽ സക്കീർ മുൻപ് പറഞ്ഞ വാക്കുകളാണ് പാവങ്ങളാണ് പിന്നെ ഓളെ കാണാൻ നല്ല മൊഞ്ചാണ് വേറൊന്നും നോക്കിയില്ല അതിനുശേഷം ജീവിതത്തിൽ സന്തോഷം മാത്രം ഉണ്ടായിട്ടുള്ളൂ ഭാഗ്യം ഉള്ള പെണ്ണ് അനൂപ് വണ്ടി നിർത്തിയത് കടപ്പുറത്ത് അധികം ആളുകൾ ഇല്ലാത്ത നേരം കാറ്റാടി മരങ്ങൾക്കുള്ളിൽ അവരുമായി ഇരുറപ്പിച്ചു എന്താണ് പ്രശ്നം? ഞാൻ ഇന്നലെയാണ് നാട്ടിൽ വന്നത് വന്നപ്പോൾ മുതൽ കാണുന്നുണ്ട്.

   

ബെഡ്റൂമിലെ ക്ലോസറ്റിൽ എന്തോ ഒരു ബ്ലോക്ക് ഇന്ന് രാവിലെ ഒരാളെ കൊണ്ടുവന്നത് നോക്കി പൈപ്പ് ഓപ്പൺ ചെയ്തു പുറത്തുവന്നത് കുറെ കോണ്ടം അതുകൊണ്ട് ആ പണിക്കാരൻ എന്നെ നോക്കി ചിരിച്ചപ്പോൾ അനൂപ് സക്കീർ മരിച്ചുപോയി ആരാണെന്നറിയോ അറിയാം എന്തുകാര്യത്തിനും അവനെ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ ഞാൻ അവനെ വിശ്വസിച്ചു ഞാൻ വന്നപ്പോൾ അവൻ ഒരു മൊബൈൽ കൊണ്ടുവന്നിരുന്നു നമ്മുടെ കൂടെ നിൽക്കുന്നവരെ നമ്മൾ സ്നേഹിക്കേണ്ടത് പക്ഷേ ചതി പറ്റിപ്പോയി.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *