വീട്ടുകാരുടെ സമ്മതമില്ലാതെ ഒരു പെൺകുട്ടിയെ വിവാഹം കഴിച്ച ശേഷം സംഭവിച്ചത്

ബ്രോക്കർ വാസു വേട്ടന്റെ പിന്നാലെ പെണ്ണ് കാണാൻ ആ വീടിൻറെ ഗേറ്റ് കടന്ന് അകത്തേക്ക് പോകുമ്പോൾ വിജയൻ വാസുവേട്ടനെ ഒന്ന് തോണ്ടി തിരിഞ്ഞു നിന്നുകൊണ്ട് എന്താ വിജയൻ ഉള്ളതുപോലെ പറഞ്ഞാൽ മതി ഒന്നിനും ഒരു മായം ചേർക്കരുത് സൂപ്പർമാർക്കറ്റിൽ ആണ് ജോലി എന്നും ഒരു പെണ്ണിനെ പോറ്റാനുള്ള സാലറിയും ഒക്കെ അവിടെ നിന്ന് കിട്ടുന്നുണ്ട് എന്നും ചിരിച്ചു ഒരു കല്യാണം നടക്കണമെങ്കിൽ ആയിരം നുണയൊക്കെ പറയേണ്ടിവരും അത് ഈ തൊഴിലിലുള്ളതാണ് സത്യം സത്യം പോലെ പറഞ്ഞാൽ ചിലപ്പോൾ അവിടെ നിന്ന് തരുന്ന മിച്ചറും ചായയും കഴിച്ചു വെറുതെ.

ഇറങ്ങിപ്പോരേണ്ടി വരും. നീ ഒന്നും മിണ്ടണ്ട ഞാൻ പറയുന്ന എല്ലാത്തിലും ഒന്ന് തലകുലുക്കിയാൽ മതി വിജയൻ ആ വലിയ വീട് നോക്കി വാസുവേട്ടനോട് നമുക്കത് വരുമോ എന്ന് ആദ്യം നോക്കാം വിജയ് ഗൾഫിലാണെന്ന് വാസു ഏട്ടാ അവരോട് പറഞ്ഞില്ലേ പറഞ്ഞു. ആദ്യം അവർ ഒന്നും അടിച്ചു പിന്നെ കല്യാണം കഴിഞ്ഞു അങ്ങോട്ട് കൊണ്ടുപോകുമെന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ എന്തായാലും പെണ്ണുകാണൽ ചടങ്ങ് നടക്കട്ടെ ബാക്കി കാര്യങ്ങൾ നമുക്ക്.

   

പിന്നീട് ആലോചിക്കാം.പെണ്ണിൻറെ അച്ഛൻ പറഞ്ഞു അതിന് ഞാൻ അവളെ അങ്ങോട്ട് കൊണ്ടുപോകാൻ അതിനുള്ള സൗകര്യമൊന്നും എനിക്ക് അവിടെയില്ല വിജയൻ കയ്യിൽ പിടിച്ചു വലിച്ചു തിരിച്ചുപോകാം നിൽക്കുന്ന രണ്ട് കണ്ണുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു അവർക്കേറി പോകാൻ തുടങ്ങിയ വീടിൻറെ വീട്ടിലെ മതി കണ്ണുകൾ ഒന്നു പതിഞ്ഞു അവൾ എന്തോ ശബ്ദം പറ്റിയ പോലെ ചെറുവിരൽ കടിച്ചുകൊണ്ട് അവൾ വീടിനകത്തേക്ക് ഓടി. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *