സ്വന്തം ഭർത്താവ് കപ്പലണ്ടി വിൽക്കുന്ന ഭാര്യയെ ചവിട്ടിക്കൊന്നു ശേഷം സംഭവിച്ചത്

തിരക്കുപിടിച്ച നഗര ജീവിതത്തിൽ ജോലിക്ക് ഒരുപാട് സൗകര്യങ്ങൾ ഒന്നുമുണ്ടായിരുന്നില്ല ഓഫീസിലുള്ള ഗൗരക്കാരായ സഹപ്രവർത്തകർ എടുക്കുന്ന പരസ്പരം ചിരിച്ചു കാണിക്കുന്നു ഒഴിച്ചാൽ ആ നഗരത്തിൽ ആരിലും പുഞ്ചിരി ജോയി കണ്ടിട്ടില്ല. നാട്ടിലേക്ക് പോകാൻ പലപ്പോഴും അയാളുടെ മനസ്സ് കൊതിച്ചിരുന്നു സായാഹ്നങ്ങളിൽ ജീവിതത്തിന്റെ വിരശതമാറ്റം അടുത്തുള്ള കടൽത്തീരത്ത് പോയിരിക്കുക പതിവാണ്. ഒരു പൊതി കപ്പലണ്ടി അയാളുടെ മുന്നിൽ നീട്ടി ഒന്നും മിണ്ടാതെ തന്നെ നിന്നു കപ്പലണ്ടി അയാൾ കഴിക്കില്ലെങ്കിലും അവളുടെ മുഖത്തെ ചിരി കണ്ടപ്പോൾ.

ജോ അവളുടെ കയ്യിൽ നിന്ന് പൊതി വാങ്ങി പത്തു രൂപ അവൾക്ക് നേരെ നീട്ടി. ജോയുടെ കയ്യിൽ നിന്നും പൈസയും വാങ്ങി ആ പെൺകുട്ടി അടുത്താണ് അടുക്കലേക്ക് നീങ്ങുന്നു നോക്കിയിരുന്നു അവൾ തന്ന കപ്പലണ്ടി തൊലികളഞ്ഞ് രണ്ട് കപ്പലണ്ടി അയാൾ വായിലേക്ക് വൈകുന്നേരം ജോലി കഴിഞ്ഞു വരുമ്പോൾ ഇതുപോലെ ഒന്നോ രണ്ടോ വാങ്ങിവരുന്നത് ഇഷ്ടമില്ലായിരുന്നു കുറച്ച് കപ്പലണ്ടി കൂടി കലർത്തിരുന്ന് കഴിച്ചു അയാൾ തിരികെ പോകാൻ എഴുന്നേറ്റു നടക്കുമ്പോഴും ജോയിയുടെ കണ്ണുകൾ ആ പെൺകുട്ടിയെ തിരഞ്ഞു അവൾ അപ്പോഴും ചിരിക്കുന്ന മുഖവുമായി കടൽത്തീരത്തെ തിരക്കുകൾക്കിടയിൽ കൂടി നടക്കുകയായിരുന്നു.

   

ആദ്യം തിരഞ്ഞത് ആ പെൺകുട്ടിയായിരുന്നു ശോഷിച്ച കാലിന്റെ ഭാഗത്ത് താങ്ങി വരുന്ന ആ സ്ത്രീക്ക് പിന്നാലെ അവളും നടന്നുവരുന്നത് ജോയി കണ്ടു തന്നെയാണ് അവർ രണ്ടുപേരും ഇപ്പോഴും ധരിച്ചു പഴയ ഉന്തുവണ്ടിയിൽ എടുത്തുവെച്ച് വീണ്ടും ചട്ടി കയറ്റി വച്ചു ആൾക്കാരുടെ ശ്രദ്ധ കിട്ടാൻ ശക്തിയുടെ സൈഡിൽ കിടക്കുന്ന ചട്ടുകം വെച്ച് അവർ ശബ്ദമുണ്ടാക്കി കൊണ്ടിരുന്നു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *