15 വയസ്സുള്ള പെൺകുട്ടിയെ അടുത്ത വീട്ടിലെ പയ്യൻ ചെയ്തത് അറിയണോ

നിലവിളിച്ചുകൊണ്ട് ഭാര്യ ഓടിവന്നത് ഓടിവന്ന കിതപ്പിലും കരച്ചിലും അവൾ പറഞ്ഞു നമ്മുടെ മോനെ പോലീസ് കൊണ്ടുപോയെന്ന് ജോസേട്ടനോട് പറഞ്ഞു കുറച്ച് പണം മേടിച്ച് നേരെ കവലയിലേക്ക് ഓടി. പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ എത്തും വരെ ഒരു പ്രാർത്ഥനയെ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ അവനെ പോലീസുകാർ ഉപദ്രവിക്കല്ലേ സുഖവും ഭാര്യയും നിൽക്കുന്നത് എന്ന് അവിടെ ചെന്നപ്പോൾ കണ്ടത് അടുത്തനി വീട്ടുകാർ അവിടെ നിൽക്കുന്നത് കണ്ടു.

നിങ്ങൾ ഒരു മറയുമില്ലാതെ ഓരോന്നും ചെയ്തു കൊണ്ടല്ലേ അവനും കണ്ട് അത് എന്റെ മോളോട് ചെയ്തത് ഞാൻ വെറുതെ വിടുമെന്ന് നിങ്ങൾ കരുതേണ്ട സുകു ദേഷ്യത്തോടെ അതിനുപരി സങ്കടത്തോടെ കൂടിയാണത് പറഞ്ഞത് അവരോട് എന്ത് മറുപടി പറയണം എന്ന് അറിയില്ലായിരുന്നു മകൾക്ക് തങ്ങളുടെ വികാരങ്ങളെ അടക്കിനിർത്തി രണ്ടിടത്തായി കിടന്നവരാണ് താനും രാധയും ഒരിക്കലും മക്കൾ വഴിതെറ്റുന്നത് ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നു എന്നിട്ട് ഇപ്പോൾ മകനുവേണ്ടി വാദിക്കാൻ ഞങ്ങൾ വരില്ല.

   

ഞങ്ങളുടെ മനസ്സിൽ അവൻ മരിച്ചു കഴിഞ്ഞു കിട്ടാവുന്ന ഏറ്റവും വലിയ ശിക്ഷ തന്നെ അവന് വാങ്ങിക്കൊടുക്കണം. അവളോട് ചെയ്തത് പോലെ നാളെ അവൻറെ പെങ്ങളോടും ചെയ്യില്ല എന്ന് എന്താണ് ഉറപ്പ് അതും പറഞ്ഞ് അവനെ നോക്കാതെ പുറത്തേക്ക് പോയി. മകൻ ചെയ്ത തെറ്റിന് പരിഹാരമായി ഇല്ലെങ്കിലും എന്നെ ഒന്ന് തല്ലിയിട്ട് പോയാ മതി സുകു എന്ന നെഞ്ച് പൊട്ടിയാണ് പറഞ്ഞത്. നിങ്ങളെ തന്നെയാണ് എൻറെ മകളുടെ ഗർഭം ഇല്ലാതെയാകും അവൻ ചെയ്ത തെറ്റിന് പരിഹാരമാവുമോ എന്ന് ചോദിച്ചു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *