സ്വന്തം മകളോട് ഈ ഒരു അച്ഛൻ ചെയ്ത കാര്യം അറിയണോ

അയാൾക്ക് മൂർച്ചയിൽ ആയിരുന്നു ഡ്യൂട്ടി അതും രാത്രി തന്റെ സ്വൈര്യത്തിന് രാത്രി തെരഞ്ഞെടുത്തതാണ് അയാൾ അനന്തൻ ഭാര്യയും മകളും അടങ്ങുന്ന കുടുംബം കുറച്ചു ദൂരെയുള്ള ഒരു ഹോസ്റ്റലിൽ നിന്ന് പഠിക്കുകയാണ് അയാളുടെ സാമ്രാജ്യമായിരുന്നു രാത്രി പോലും വരാൻ മടിക്കുന്ന ആ ഒരു മോർച്ചറി. അവിടെയെത്തുന്ന ജീവനില്ലാത്ത ശരീരങ്ങളിൽ അയാൾ അയാളുടെ വേറി തീർത്തിരുന്നു ഒരു സുഹൃത്ത് കൂടിയുണ്ടായിരുന്നു തമിഴ്നാട്ടുകാരനായ വിനായകൻ അയാളുടെ ആംബുലൻസ് ഡ്രൈവറാണ്.

വർഷത്തിൽ പത്തു ഇരുപതോ ദിവസത്തേക്ക് നാട്ടിലേക്ക് ലീവിന് പോകുന്ന അയാൾക്ക് ഈ ശവങ്ങളോട് വല്ലാത്ത ദാഹം ആയിരുന്നു. പുതിയ ബെഞ്ചമം വന്നാൽ അവർക്ക് അന്ന് ആഘോഷമാണ് ഇരുളുവാൻ അവർ അക്ഷമയോടെ കാത്തിരിക്കും. പിന്നെ നേരം പുലരുവോളം ആ ശരീരത്തിൽ ജീവനില്ലാത്ത കാരണം ആ ജനങ്ങളൊന്നും രണ്ടാമത് കൊല്ലപ്പെട്ടില്ലെന്നു മാത്രം ഇന്നൊരു അതിഥിയുണ്ട് അനാഥശവമാണ് പോരാത്തതിന് റേപ്പ് കേസും.

   

റേപ്പ് ചെയ്തു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒരു കോളേജ് തരുണീമണി തൻറെ സന്തോഷം സാധിച്ചില്ല നിങ്ങൾ കണ്ടോ ആളെ വിനായകൻ കൊതിയോടെ ചോദിച്ചു കണ്ടില്ല കേസുള്ളതുകൊണ്ട് പോലീസ് കാവലുണ്ട് ഇന്ന് പോസ്റ്റ്മോർട്ടം നടത്താൻ സാധ്യതയില്ല എന്നാലും എങ്ങനെയും കാലും നടത്തണം കുറച്ചു നാളായില്ലേ കിട്ടിയിട്ട് രണ്ടുപേരുടെയും കണ്ണുകൾ ആർത്തി കൊണ്ട് തെളിഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന പോലീസിന്റെ കണ്ണുവെട്ടിച്ച് അനന്തൻ വിനായകനെ മോർച്ചറികുളിലേക്ക് കയറ്റി.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *