മൂന്നുവർഷമായി ഭർത്താവും മരിച്ചിട്ട് ശേഷം ആ വീട്ടിൽ സംഭവിക്കുന്നത് അറിയണോ

കയ്യിൽ ചുരട്ടിവെച്ച ന്യൂസ് പേപ്പറിനുള്ളിൽ ഒരു കുപ്പിയുമായാണ് വനിതയുടെ വീടിൻറെ പടി കയറി രാജേഷ് വന്നത് ചുറ്റുപാടും ഒന്നും നോക്കി ആരുമില്ലെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തി പതിയെ വീടിനുള്ളിലേക്ക് കയറി വീടിനുള്ളിൽ ഒന്നുമില്ലാത്തതുകൊണ്ട് രാജേഷ് നേരെ പിൻവശത്തേക്കിറങ്ങി ഓലപ്പുരയിൽ നിന്നും വെള്ളം വീഴുന്ന ഒച്ച കേട്ടപ്പോൾ മനസ്സിലായി ആരും അവിടെ കുളിക്കുകയാണെന്ന് രാജേഷ് പതിയെ ഓലപ്പുരയുടെ മറ മാറ്റി വനിതയാണ് കുളിക്കുന്നത് ഒരു അരപ്പാവട കെട്ടിയിട്ടുണ്ട് നെഞ്ചുവാകമെല്ലാം മറച്ചിട്ടില്ല ഇരുണ്ട നിറമാണ് വനിതയ്ക്ക് എങ്കിലും അവളുടെ ശരീരവും ഏവരെയും ഒന്ന് നോക്കാൻ പ്രേരിപ്പിക്കും.

വനിത ഒരു പ്രത്യേക നോട്ടം പായിച്ചു. രാജേഷ് കയ്യിൽ കരുതിയിരുന്ന ആവേശത്തോടെ അവളെ കടന്നു പിടിച്ചു അവന്റെ കൈകളുടെ വേഗത്തിനനുസരിച്ച് അവളിൽ പല ഭാവങ്ങളും വന്നു. നിമിഷനേരം കൊണ്ട് തന്നെ ഇരുവരും വികാരനായി പകുതിയിൽ തന്നെ കുളി മതിയാക്കി വനിതയും കൊണ്ട് രാജേഷ് വീടിനുള്ളിലേക്ക് കയറി നനഞ്ഞ ഡ്രസ്സ് ഒന്നും മാറ്റാൻ പോലും അവളുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് അവൻ പലതവണ ഉയർന്ന് താണുകൊണ്ടിരുന്നു.

   

ഒടുവിൽ ആലിസ് അതോടുകൂടി കിടക്കുന്നവരുടെ വായിലേക്ക് അവൻ കൊണ്ടുവന്ന റം ൻ്റേ കുപ്പി തുറന്നൊഴിച്ചു കൊടുത്തു വീണ്ടും അവരിൽ ഒരു കൊടുങ്കാറ്റായി അവൻ പടർന്നു.അവിടെ നിന്ന് എഴുന്നേൽക്കുമ്പോൾ കയ്യിൽ കിട്ടിയ ഒരു ബെഡ്ഷീറ്റ് വലിച്ച് അവരുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് ഇട്ടുകൊണ്ട് രാജേഷ് പുറത്തേക്കിറങ്ങി പോയി. രാവിലെ തന്നെ സ്റ്റേഷനിലേക്ക് ഒരു ഫോൺ വന്നതിനെ തുടർന്നാണ് പോലീസുകാരും കൂടി വനിതയുടെ വീട്ടിലേക്ക് ചെന്നത് കുറച്ച് ആളുകൾ കൂടി നിൽപ്പുണ്ട്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *