ഡിവോഴ്സ് കൊടുക്കാൻ പോയ ഭാര്യ ഭർത്താവിന്റെ വീട്ടിൽ കണ്ട കാഴ്ചകൾ

അച്ചുവേട്ടന്റെ അരികിൽ എത്താനും അവിടെ പോവാനും തിടുക്കം പോലെ എന്നെ വേണ്ടെങ്കിലും എനിക്ക് വേണ്ടെന്ന് വെക്കാൻ തോന്നുന്നില്ല. ചേട്ടൻ പറയും പോലെ പരിഷ്കാരി അല്ല പിന്നെ എൻറെ കൂട്ടുകാർ നല്ലവരാണ് ഒരു പരിധിവിട്ട് ആരെയും ഞാൻ അടുപ്പിക്കാറുമില്ല അവരങ്ങനെ ഒരു ലിമിറ്റ് വിട്ട് എന്നോട് പെരുമാറിയിട്ടുമില്ല ഒരാണിനോട് ഒന്ന് സംഭവിക്കില്ലെന്ന് അച്ചുവേട്ടാ നിങ്ങൾ എന്ന് മനസ്സിലാക്കും എന്തെങ്കിലും മനസ്സ് മാറുമെന്ന് വിചാരിച്ചു ഒരിക്കൽ എങ്കിലും എന്നെ ഒന്ന് വിളിക്കുമെന്ന് വിചാരിച്ചു ഒരു മെസ്സേജ് എങ്കിലും ഉണ്ടാവില്ലെന്ന് മനസ്സിലായി എന്നോടൊരു തരം എങ്കിലും ഇഷ്ടമുണ്ടായിരുന്നെങ്കിൽ ഒരു മിസ്കോൾ എങ്കിലും.

ഇനി എനിക്ക് ചെയ്തുകൊടുക്കാൻ ഇതു മാത്രമേ ഉള്ളൂ അച്ചുവേട്ടന്റെ വീട് എത്തിയപ്പോൾ വീടിൻറെ അവസ്ഥ കണ്ടപ്പോൾ താൻ പോയപ്പോൾ ഉണ്ടായിരുന്ന വീട് ആയിരുന്നില്ല തോട്ടം കണ്ടപ്പോൾ ആയിരുന്നു എല്ലാം ചെറിയൊരു പച്ചപ്പ് മാത്രം മുറ്റത്ത് നിറയെ ഇലകൾ പൊഴിഞ്ഞുകിടക്കുന്നു ആരെയും കാണുന്നില്ല വെളിയിൽ ഇറയത്ത് മാറാല തൂങ്ങിക്കിടക്കുന്നു തൂത്ത് വാരിട്ട് നാളുകൾ ആയതുപോലെ കതക് തുറന്ന് കിടക്കുന്നു ഉള്ളിലൊരു ഭയം കൂടി വരും പോലെ ശിവ വീടിനുള്ളിലേക്ക് കയറി അലങ്കോലമായി കിടക്കുന്നു എല്ലാം സ്ഥാനം മാറി കിടക്കുന്നു അവർക്ക് ഒരു പേടി തോന്നി ആരുമില്ല.

   

താടി മുടിയും വളർന്ന് എല്ലാം തോലും ആയിട്ട് ഒരു രൂപം നടന്നു കാലിൽ എന്തോ തട്ടി നിലത്തു നിറയെ കുട്ടികൾ മദ്യക്കുപ്പികൾ ചെറുതും വലുതുമായിട്ട് അതെല്ലാം കാലുകൊണ്ട് ഇപ്രാവശ്യം കണ്ണ് തുറന്നു എന്നെ കണ്ടതും സൂക്ഷിച്ചു നോക്കി പിന്നെയും വന്നോ നീ എന്നോട് ഇന്നലെ ഞാൻ പറഞ്ഞതല്ലേ ഇനി വരരുതെന്ന് എൻറെ കയ്യിൽ ഒന്നുമില്ല നിനക്ക് തരാൻ ഒരു ജീവിതം പോലും ഇല്ല പോകുന്നു വീണ്ടും ഉറങ്ങി എന്ന് തോന്നുന്നു അമ്മ എവിടെ വീട് മുഴുവനും നോക്കി ഇല്ല ഇവിടെയെങ്ങും ഇല്ല എവിടെ പോയതാവും എന്തായാലും അച്ചുവേട്ടൻ എഴുന്നേൽക്കാതെ പോകാൻ പറ്റില്ല അറിയണം എന്താ പറ്റിയത് എന്ന്. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *