അച്ഛൻ്റെ ശേഷം ആ മകൻ ചെയ്തത് എന്താണെന്ന് അറിയണോ

മക്കളെ കഥക് തുറക്കണം അമ്മച്ചിയാണ് വിളിക്കണേ മക്കളെ കതക് തുറക്ക് എന്നാ കാര്യം ചരിഞ്ഞു കിടന്നുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു എന്നെക്കൊണ്ട് വയ്യ നിങ്ങടെ അമ്മച്ചി പോയി തുറന്നു ഈ കൊച്ചു കാലത്ത് അമ്മച്ചിക്ക് എന്തിന്റെ കേടാ? എന്നതാ അമ്മച്ചി എടാ മക്കളെ അപ്പച്ചൻ വിളിച്ചിട്ടും മിണ്ടുന്നില്ല ഈ അമ്മച്ചിയുടെ ഒരു കാര്യം നോക്കാം അമ്മച്ചിയുടെ കൂടെ പോയി അപ്പച്ചാ എണീക്കപ്പച്ച ഇല്ല വിളിച്ചിട്ട് കിട്ടുന്നില്ല. മക്കളെ വാതിൽ തുറക്കടാ ഗുഡ്മോർണിംഗ് അപ്പച്ച ആ ഗുഡ് മോർണിംഗ് കർത്താവ് വിളിച്ചു നോക്കടാ കുഴൽ ഒരു കുട്ടി ഡോക്ടർ അല്ലേ സണ്ണി സെതസ്കോപ്പ് എടുത്തുകൊണ്ട് അപ്പച്ചന്റെ കൂടെ പോയി പൊന്നു മക്കളെ വല്യപ്പച്ചന്റെ കിടപ്പ് കണ്ടോ പരിശോധിച്ചു ഇതിപ്പോ മരണം നടന്നിട്ട്.

കുറെ സമയമായി രാത്രിയിൽ എങ്ങാനും ആയിരിക്കും നമുക്ക് ആശുപത്രിയിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകാം എന്തിന് അവൻ പറഞ്ഞില്ലേ മരിച്ചു എന്ന് നീ വാടാ മക്കളേ രാവിലെ ഉറക്കവും പോയി കരച്ചിലും ബഹളവും കേട്ട് റോസമ്മ എഴുന്നേറ്റ് താഴേക്ക് വരുന്നുണ്ടായിരുന്നു. മുകളിലേക്ക് നോക്കി കുരിശു വരച്ചു പക്ഷേ പെട്ടെന്ന് മുഖത്ത് ചിരി മങ്ങി ഇന്ന് രാത്രി എല്ലാവരും ക്ഷണിച്ചല്ലോ ഈശോയെ റോസമ്മ ഞാൻ പള്ളിയിൽ വിവരം അറിയിച്ചു പറയാം നിങ്ങൾ എന്തിനുള്ള പുറപ്പാടാ അച്ഛനെ വിളിച്ചു പറയാൻ അപ്പോൾ ഇന്നത്തെ റിസപ്ഷൻ എങ്ങനെയാ അപ്പച്ചൻ മരിച്ചു കിടക്കുമ്പോൾ മനുഷ്യ ഞാനൊരു കാര്യം പറയാം.

   

ഒന്നും രണ്ടുമല്ല 20 ലക്ഷത്തിന്റെ ഫ്ലാറ്റ് നമ്മുടെ കൊച്ചിനെ റിയാലിറ്റി ഷോയുടെ കിട്ടിയിരിക്കുന്നത് നാട്ടുകാരുടെയും കുടുംബക്കാരുടെയും മുന്നിൽ ഷൈൻ ചെയ്യാൻ പറ്റുന്ന അവസരം നിങ്ങളായിട്ട് അത് ഇല്ലാതാക്കേണ്ട. 15000 രൂപയുടെ ഒരു സാരിയും വാങ്ങിച്ചത് പരിപാടിക്ക് വേണ്ടി നിങ്ങടെ അപ്പൻ മരിച്ചു എന്ന് കരുതി റിസപ്ഷൻ മാറ്റി വെക്കാൻ ഒന്നും പറ്റത്തില്ല അമ്മച്ചി പറയുന്നതിലും കാര്യമുണ്ട് അപ്പച്ചാ എൻറെ ഫ്രണ്ട്സ് ഒക്കെ ഉച്ച കഴിയുമ്പോഴേക്കും എത്തും സന്തോഷം കളയണ്ട. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *