ഭാര്യയോട് ചെയ്തതിന് ഭർത്താവ് ചെയ്തത് അറിയണോ

വീട്ടുമുറ്റത്തേക്കുള്ള ചവിട്ടുപടികൾ കയറുമ്പോൾ തന്നെ കുട്ടികളുടെ ബഹളവും ദേവിയുടെ ശബ്ദവും മുരളിക്ക് കേൾക്കാമായിരുന്നു. എല്ലാരും ഉത്സവത്തിന് എത്തിയിട്ടുണ്ടെന്ന് തോന്നുന്നു. ഇനി കുറച്ചു ദിവസത്തേക്ക് വീട്ടിലും ഒരു ഉത്സവം ആയിരിക്കും എല്ലാവരും എത്തിയല്ലോ അമ്മയോടൊപ്പം ടിവിയിലെ സീരിയൽ മുഴുകിയിരിക്കുന്ന പെങ്ങന്മാർ കുഞ്ഞാങ്ങളയുടെ ഒറ്റക്കെട്ട് ഓടിയെത്തി ചിന്നുക്കുട്ടി നീ മാമനെക്കാളും പൊക്കം വെച്ചല്ലോ പലഹാരപൊതി അവരുടെ നേരെ നീട്ടിക്കൊണ്ട് മുരളി പറഞ്ഞു എല്ലാവരെയും ഒരുമിച്ചു കണ്ടപ്പോൾ വലിയൊരു സന്തോഷം. പെങ്ങന്മാർ മത്സരിച്ചു സ്നേഹിച്ച് വാത്സല്യങ്ങൾ പ്രകടിപ്പിച്ചു പതിവുപോലെ തുളസി ചേച്ചിയുടെ പരാതി ക്ഷീണിച്ചു പോയല്ലോ തുളസി ചേച്ചിക്ക് എപ്പോഴും ഏട്ടനെ കാണുമ്പോൾ ഉള്ളതാണിത്.

വലിയ ചേച്ചി ഇവിടെ അവളുടെ ഇപ്പോൾ വിജയേട്ടന്റെ ഫോൺ വന്നിട്ട് അപ്പുറത്തെ മുറിയിലേക്ക് പോയതേയുള്ളൂ രണ്ടാളും നേരെ കണ്ടാൽ അപ്പൊ തുടങ്ങും കണ്ടിലെങ്കിലും ഭയങ്കര സ്നേഹവും. താരാ പറയുന്നത് കേട്ട് എല്ലാവരും ചിരിക്കുന്നതിനിടയിൽ മുരളി ചുറ്റും നോക്കിക്കൊണ്ട് ചോദിച്ചു അവളെവിടെ മീരയാണോ അപ്പുറത്തെ എവിടെയെങ്കിലും കാണും മുരളി കൊണ്ടുവന്ന പലഹാര തുറക്കുന്നതിനിടയിൽ കശം.

   

കൂടുന്ന കുട്ടികളെ ശാസിക്കുന്നതിനിടയിൽ അമ്മ പറഞ്ഞു ഞങ്ങളുടെ കൂടെ ഇരിക്കാൻ സമയം ഒന്നുമില്ല എപ്പോഴും അടുക്കളയിൽ തന്നെ സോഫയിലേക്ക് തുടർന്നുകൊണ്ട് ഭയങ്കര താമസമാണ് അല്ലേ ഓരോ കാര്യം ചെയ്യാൻ അല്ലേടാ മുരളിയോട് തുളസി അങ്ങനെ പറയുമ്പോൾ അമ്മയുടെ മുഖത്ത് താൻ പറയാൻ പലവട്ടം പറയാൻ ശ്രമിച്ച കാര്യങ്ങൾ തന്നെ മകൾ പറഞ്ഞു കേട്ടതിനുള്ള സംതൃപ്തി നിറഞ്ഞു വന്നു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *