സ്നേഹിച്ച പെണ്ണിനെ വേറെ ഒരു ഭ്രാന്തൻ കല്യാണം കഴിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിച്ച വീട്ടുകാരോട് കാമുകൻ ചെയ്തത്

സ്വരം ഉയർന്നതും ആയിരുന്നു വൈശാഖൻ അവിടേക്ക് നടന്നത് എന്താ അമ്മാവാ വന്ന എന്തും പറയാം എന്നാണോ അമര്‍ശത്തോടെയായിരുന്നു കൃഷ്ണൻ മേനോൻ നേരെ വൈശാഖന്റെ ശബ്ദം ഉയർന്നത് നിനക്ക് സംശയമുണ്ടെന്ന് ആണെങ്കിൽ വാര്യത്തേക്ക് ചെല്ലടോ ചെന്നവളോട് തന്നെ നേരിട്ട് അന്വേഷിക്കുക പലതവണ പറഞ്ഞത് ഒരു ഗതിയും പരഗയും ഇല്ലാത്ത ക്ഷയിച്ചു പോയ ഒരു തറവാട്ടിലെ പെണ്ണിനെ മോഹിക്കരുതെന്ന് ഇപ്പോൾ എന്തായി നിവർത്തിയില്ലാതെ വന്നപ്പോൾ ആരുടെ കൂടെ മതി ഇപ്പോൾ ഇറങ്ങിക്കോണം ഇന്ദുവിനെ കുറിച്ച് ഒരു അക്ഷരം പറയരുത് നിങ്ങൾ കേമം ആയിരിക്കണം ഒരു പെണ്ണിന് വേണ്ടി നിൻറെ മകൻ കുടുംബക്കാരെയൊക്കെ തള്ളിപ്പറയാ.

നീ ചെന്ന് അന്വേഷിക്കെടാ. എന്നിട്ടൊക്കെ നേരിട്ട് തന്നെ അറിയും വൈശാഖിനെ എന്നീ നിമിഷം വരെ അങ്ങനെയൊരു അബദ്ധം പറ്റിയിട്ടില്ല ആ ബോധം ഉള്ളടത്തോളം കാലം നിങ്ങൾ പറഞ്ഞ വിഡ്ഢിത്തത്തിന്റെയും സത്യാവസ്ഥ അറിയാൻ പോകേണ്ട കാര്യവുമില്ല അതും പറഞ്ഞു വൈശാഖൻ അകത്തേക്ക് കയറിയത്. തന്റെ പ്രണയത്തോടുള്ള വിശ്വാസം ഇന്ദു എന്ന പെണ്ണിനോടുള്ള ബഹുമാനം വൈശാഖ് ഉമ്മറത്തു നിന്നും കേട്ട ഗൗതം വിളികളിൽ പതിവില്ലാത്ത ഇടർച്ച ശ്രദ്ധിച്ചുകൊണ്ടാണ് വൈശാഖ പുറത്തേക്ക് വന്നത്. വൈശാഖ ഓടിനടച്ച് വന്നവന്റെ മുഖത്ത് വേദനയും പരിഭ്രമവും ഉണ്ടായിരുന്നു.

   

എന്താ ഗൗതം ഇന്ദുവിന്റെ കല്യാണം ഉറപ്പിച്ചു അമ്പാടിയിലെ ഭ്രാന്തനായ സേതുമാധവനോട് ഡാ കിഴച്ചുകൊണ്ട് പറയുന്ന ഗവതമന്റെ ഷർട്ടിന്റെ കോളറിൽ ആയിരുന്നു ആദ്യമായി വൈശാഖന്റെ പീടികണത്. എടാ സത്യമാടാ സിന്ധുവേട്ടൻ പറഞ്ഞിട്ടാ ഞാൻ ഈ വരുന്നേ കൊടുക്കുക നീ ഒന്ന് ചെല്ലടാ ഓടിവന്ന് വൈശാഖിനെ കാതുകളിൽ വിശ്വസിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല. കേട്ടത് നേരും നുണയും എന്നറിയില്ല പക്ഷേ നെഞ്ചിന്റെ പിടയുന്നുണ്ടായിരുന്നു രണ്ടാമത്തെ ഒന്നും ആലോചിച്ചില്ല നേരെ പോയത് ഇന്ദുവിന്റെ അരികിൽ ആയിരുന്നു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *