ഭാര്യയുടെ മോശമായ വീഡിയോ ഫോണിൽ കണ്ടു. ശേഷം അവളെ കാണാൻ ചെന്നപ്പോൾ സംഭവിച്ചത്

തന്നെ ഫോണിലേക്ക് വന്ന ഭാര്യയുടെ നഗ്ന വീഡിയോ ഒരു നിമിഷം അയാൾ ഞെട്ടിത്തരിച്ചു അവൾ കുളിക്കുന്നതിന്റെ ദൃശ്യങ്ങൾ അവൾ തന്നെ ആർക്കുവേണ്ടി വീഡിയോ എടുത്ത് അയച്ചു കൊടുത്തിരിക്കുന്നതാണ് ഇപ്പോൾ തന്നെ ഫോണിലേക്ക് വന്നിട്ടുള്ളതെന്നും മനസ്സിലായതും അയാൾ കലികൊണ്ട് തുള്ളി. അപമാനവും ദേഷ്യവും തിളച്ചു മറിഞ്ഞ് അയാളുടെ ഞരമ്പുകൾ വലിഞ്ഞുമുറുകി അവളാ നിമിഷം കൺമുന്നിൽ ഉണ്ടായിരുന്നെങ്കിൽ ഒറ്റയടിക്ക് അവളെ കൊന്നുകളയാനുള്ള വർധിത രോഷം കൂടി.

അടുത്ത നിമിഷം ആ വീഡിയോ വന്ന നമ്പറിലേക്ക് തിരിച്ചു വിളിച്ചു ആ ഫോൺ അപ്പോൾ സ്വിച്ച് ഓഫ് ആയിരുന്നു. തുടർന്ന് ഭാര്യയെ വിളിച്ചപ്പോൾ അവളുടെ ഫോണും സ്വിച്ച് ഓഫ് അതും കൂടി ആയതോടെ അയാളുടെ ദേഷ്യം അതിൻറെ പരമോന്നതയിൽ എത്തി അയാളെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ആരോടും ഒന്നും പറയാതെ തന്നെ ഓഫീസ് വിട്ടിറങ്ങി വീട്ടിലേക്ക് തിരിച്ചു കാറിലെ യാത്രയിൽ മുഴുവൻ അവളെ എന്ത് ചെയ്യണമെന്നും അവളെ എങ്ങനെ വക വരുത്താം.

   

എന്ന് മാത്രം ആണ് ചിന്തിച്ചത്. അയാളുടെ മനസ്സ് പറഞ്ഞു ഇന്ന് തേവിടിച്ച് ഞാൻ കൊന്നു കെട്ടി തൂക്കും ആ വീഡിയോ തനിക്ക് ഉണ്ടാക്കാൻ പോകുന്ന അപമാനം കുറിച്ച് ആലോചിച്ചപ്പോൾ അവളെ കൊന്നു കളയുകയാണ് അയാൾക്ക് തോന്നി അയാളിൽ ദേഷ്യം കത്തിപ്പടർന്നു അണപൊട്ടി ഒഴുകി തന്റെ കുഞ്ഞുങ്ങളുടെ അമ്മയെക്കുറിച്ച് ഒരിക്കലും പ്രതീക്ഷിച്ചതല്ല പലരെ കുറിച്ചും അങ്ങനെ പലതും കേട്ടിട്ടുണ്ടെങ്കിലും അതുതന്നെ കുടുംബത്തിലും.

ആവർത്തിക്കുമെന്ന് അയാൾ സ്വപ്നത്തിൽ പോലും കരുതിയില്ല. നാട്ടുകാരുടെയും വീട്ടുകാരുടെയും മുന്നിൽ ഇനി എങ്ങനെ തലയുയർത്തി നടക്കും കുറച്ചുകാലത്തേക്ക് അവരുടെ ചോദ്യശരങ്ങളെ പുറത്തിറങ്ങാൻ ഉറപ്പാണ് അവളെ കൊല്ലാനുള്ള ദേഷ്യത്തിലാണ് അയാൾ വീട്ടിൽ വന്നു കയറിയത്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *