ഡോക്ടർ ആയ യുവതിയോട് പറഞ്ഞത് അറിയണോ

ഞാൻ ലൈംഗിക ബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെട്ടിട്ട് കാലങ്ങളായി കാരണം അവളുടെ ശരീരം കാണുമ്പോൾ എനിക്ക് അറപ്പ് തോന്നുന്നു നല്ലൊരു കുടുംബ സുഹൃത്തും സുന്ദരനും ആയ മദ്യപൻ മാഷുടെ മെസ്സേജ് കണ്ടപ്പോൾ ആയുർവേദ ഡോക്ടർ വിഷമം തോന്നി. മാഷ് ഇടക്കിടയിൽ നിനക്ക് വാട്സാപ്പിൽ ഗുഡ്മോർണിംഗ് പറയാനുണ്ടെങ്കിലും ഇങ്ങനെ സംസാരിക്കുന്നത് ആദ്യമായിട്ടാണ് മാഷിൻറെ മെസ്സേജുകൾ വാട്സപ്പിലേക്ക് വന്നുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് ഞങ്ങളുടെ കുടുംബ സുഹൃത്തും അതിലുപരി സുന്ദരിയായ പറയുമ്പോൾ മനസ്സിനൊരു റിലാക്സ് കിട്ടുന്നുണ്ട് റീനയ്ക്ക് അറിയാമല്ലോ ആണും പെണ്ണും അനുഭവിക്കുന്ന ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ.

നിനക്കറിയാമോ പലതരം വീഡിയോസ് കണ്ടിട്ടാണ് ഞാൻ എന്നും കിടന്നുറങ്ങുന്നത് എനിക്കിങ്ങനെ അടക്കിപ്പിടിച്ച് ജീവിക്കാൻ മാഷിൻറെ സംസാരത്തിന്റെ ഗതി മാറുന്നുണ്ടോ എന്ന് സംശയം തോന്നി എന്നാൽ പറയുന്നത് കേൾക്കാൻ നല്ല രസമുള്ളതുകൊണ്ട് എന്ന് മാത്രം മറുപടി കൊടുത്തു. എനിക്ക് സൗന്ദര്യമുണ്ട് ആരോഗ്യമുണ്ട് പണമുണ്ട് എന്നെ കൊതിക്കുന്ന ഒരുപാട് പെണ്ണുങ്ങളും ഉണ്ടാകാം. കുറെ നാളായി ഭാര്യക്ക് വേണ്ടി ഇതെല്ലാം വേണ്ടെന്നുവച്ചു ഇനി പറ്റില്ല ഇനി അവസരം കിട്ടിയാൽ ഞാനത് പ്രയോജനപ്പെടുത്തുന്ന മാഷിൻറെ ഭാര്യ സുമതി ചേച്ചിയുടെ ശാരീരികാവസ്ഥയ്ക്ക് മാറ്റം വരുത്തേണ്ടത്.

   

നിർദ്ദേശങ്ങൾ കൊടുക്കേണ്ടതും ജീവിതം ഒന്നല്ലേയുള്ളൂ പിന്നെ കുറച്ചുനേരത്തേക്ക് മാഷിൻറെ മെസ്സേജ് ഒന്നും കണ്ടില്ല കുറച്ചുനേരം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ മാഷിൻറെ അടുത്ത മെസ്സേജ് വന്നു എങ്കിൽ ലീനക്ക് എനിക്കൊരു അവസരം തന്നുകൂടെ ഈ മെസ്സേജ് കണ്ടതും ഞെട്ടി ആദ്യമായിട്ടാണ് റീനയോട് ഒരാളെ ഇങ്ങനെ തുറന്നു ചോദിക്കുന്നത് എന്തു പറയണമെന്ന് അറിയാതെ റീന പരുങ്ങി. നമുക്ക് ആരും അറിയാതെ ഈ ജീവിതം അടിച്ചുപൊളിച്ച് ആസ്വദിക്കാം പറയൂ എനിക്ക് വേഗം മറുപടി തരൂ മാഷിൻറെ മെസ്സേജ് നിലക്കാതെ ആയപ്പോൾ പിറക്കുന്ന കൈകൊണ്ട് മറുപടി കൊടുത്തു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *