ഭാര്യയും കുട്ടികളും കൂടി ഭർത്താവിനെ സർപ്രൈസ് കൊടുക്കാൻ പോയപ്പോൾ അവിടെ സംഭവിച്ചത്

കുളികഴിഞ്ഞ് ബെഡ്റൂമിലേക്ക് കയറി കട്ടിലിന്റെ ക്ലാസിൽ കടന്ന് ചുവന്ന നൈറ്റിയെടുത്ത് തിരിച്ചിട്ട് ആബിദ നീല കണ്ണാടിക്ക് മുന്നിൽ ചെന്ന് ഹുക്കുകൾ ഓരോന്നായി ഇടുമ്പോൾ മനസ്സിൽ ചിരി പൊട്ടി ഇന്ന് വരുന്ന ദിവസമാണ് ഇപ്പോൾ പോയിട്ട് അഞ്ച് വർഷം തികയുന്നു രണ്ടാമത്തെ മകളെ ഗർഭത്തിൽ ആക്കിയിട്ടാണ് പഹയൻ അന്ന് പോയത്. ഇങ്ങോട്ട് വരട്ടെ ഇനി തിരിച്ചു പോകണ്ട എന്ന് പറയണം ഇത്രയും സമ്പാദിച്ചത് മതി നാട്ടിൽ തന്നെ എന്തെങ്കിലും.

ബിസിനസ് ചെയ്താൽ തന്നെയും മക്കളും കഴിയാമല്ലോ ഇരിക്കാൻ ഭർത്താവിനോടുള്ള സ്നേഹം നിറഞ്ഞ തോളുമ്പിയുടെ ഹൃദയം പുറത്തുചാടുമോ എന്ന് തോന്നിപ്പോയി. ഇന്നലെ രാത്രി താൻ വിളിച്ചപ്പോഴാണ് പറയുന്നത് ഇന്ന് വെളുപ്പിനെ ഫ്ലൈറ്റിനെ കരിപ്പൂർ എത്തുമെന്ന് കഴിഞ്ഞപ്രാവശ്യം വന്നതുപോലെ ടാക്സി വിളിച്ചു വന്നോളാം എന്ന് കർക്കശമായി പറയുകയും ചെയ്തു പക്ഷേ ഇക്കാക്ക് ഒരു സർപ്രൈസ് കൊടുക്കണമെന്ന് തനിക്ക് തോന്നിയത് കൊണ്ടാണ് ഇന്ന് സുബഹിക്ക് തന്നെ എഴുന്നേറ്റത്. ഫ്ലൈറ്റ് കരിപ്പൂർ എത്തുമ്പോൾ 7 മണിയാകും അവിടുന്ന് പരിശോധനയെല്ലാം.

   

കഴിഞ്ഞ് പുറത്തുവരുമ്പോൾ ഒൻപതു മണി അതിനു മുൻപ് മക്കളെയും ഒരുക്കി എയർപോർട്ടിൽ ചെല്ലണം അവൾ ആലോചന മതിയാക്കി വേഗം മക്കളെ വിളിച്ചുണർത്തി ബാത്റൂമിൽ കയറ്റി രണ്ടുപേരോടും ബ്രഷ് ചെയ്യാൻ പറഞ്ഞിട്ട് അടുക്കളയിലേക്ക് പോയി അടുക്കളയിൽ ഇട്ടിരിക്കുന്ന ചെറിയ ഡൈനിങ് ടേബിളിലെ മുകളിൽ മൂടിവച്ചിരിക്കുന്ന പാത്രങ്ങളിൽ നിറയെ അഫ്സലിനു വേണ്ടി അവൾ രാത്രി ഉറക്കമൊഴിച്ചിരുന്ന ഭാഗം ചെയ്ത പലഹാരങ്ങളാണ്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *