കടയിലെ മുതലാളി ഭർത്താവും മരിച്ചപ്പോൾ അവളോട് പറഞ്ഞത് അറിയണോ

മഴക്ക് സാധ്യതയുണ്ട് പതിവ് സമയത്തുള്ള ബസ് ഉണ്ടായിരുന്നില്ല അതാണ് ഇത്രയും വൈകിയത് വീട്ടിൽ മക്കൾ തനിച്ചാണ് അവർ നടപ്പിന്റെ വേഗത കൂട്ടി ഇത് നിർമ്മല ടൗണിൽ ഒരു തുണിയിലാണ് ജോലി ചെയ്യുന്നത് ഭർത്താവും അതുമരിച്ചിട്ട് നാലുവർഷമായി വീട്ടിൽ മക്കളായ 10 വയസ്സുകാരൻ ഉണ്ണിയും മാത്രമേ ഉള്ളൂ എന്നും കടയിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങുമ്പോൾ വീടിൻറെ മുന്നിലൂടെ പോകുന്നതുകൊണ്ട് എന്നും അതിലാണ് വരാറുള്ളത്. നടക്കുന്നത് സമയം 9 മണിയായി ഓരോന്ന് ആലോചിച്ചു നടക്കുന്നതിനിടയിൽ പിന്തുടരുന്നത് പോലെ ഒരു തോന്നൽ നിർമലയിൽ ഉണ്ടായി തിരിഞ്ഞുനോക്കി പക്ഷേ ആരെയും കണ്ടില്ല.

അവൾക്ക് ആശ്വാസമായി ആളെ അടുത്തു കണ്ടപ്പോൾ അത് തെക്കേ വീട്ടിലെ മമ്മദ് കാണുന്ന മനസ്സിലായി പല നിർമല വിചിത്ര നേരമായി കരച്ചിൽ തുടങ്ങി അതുകൊണ്ട് വന്നതാണ് അയാൾ പറഞ്ഞു ഇന്ന് പതിവ് ബസ് ഇല്ലായിരുന്നു അത് വൈകിയത് അത് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അവൾ അയാളുടെ കൂടെ നടന്നു. വീട്ടിൽ ചെന്നപ്പോൾ ഉണ്ണിയും ഓടിവന്ന് നിർമല കെട്ടിപ്പിടിച്ചു അവർ നന്നായി പേടിച്ചെന്ന് അവൾക്കു മനസ്സിലായി വേഗം തന്നെ ഡ്രസ്സ് പോലും ഉണ്ണി പറഞ്ഞു ഞങ്ങൾക്ക് കഞ്ഞി തന്നു അമ്മക്ക് ഉള്ളത് അവിടെ ഉണ്ട്. അതുകേട്ടതും അവൾ ആശ്വാസത്തിന്റെ നടുവിൽ മുറിയിലേക്ക് പോയി അല്ലെങ്കിലും.

   

മമ്മദ്ക്കയും ഖദീജയും ഇവിടെ വന്ന നാൾ മുതൽ അവർക്ക് ഒരു ആശ്വാസമാണ് എന്തായാലും നാളെ ഞായറാഴ്ച അവധിയാണ് പതുക്കെ എഴുന്നേറ്റാൽ മതി രാവിലെ ഒരു വിധം മുറിയിൽ വരുമ്പോൾ മക്കൾ രണ്ടുപേരും ഉറക്കം തുടങ്ങി അവരുടെ അടുത്തായി കിടന്നുകൊണ്ട് അവൾ കഴിഞ്ഞ കാലങ്ങൾ ഓർത്തു. ഭേദപ്പെട്ട ഒരു നായർ തറവാടായിരുന്നു തന്റെ ഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞു അടുത്തുള്ള തയ്യൽ ക്ലാസിൽ പോകുന്ന ഡ്രൈവർ ആയിരുന്നു ഇന്നും ഒരു പുഞ്ചിരി മാത്രം കൊടുത്തിരുന്നു പിന്നെ പതുക്കെ അത് ഒരു സൗഹൃദത്തിലേക്ക് മാറി. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *