നാടോടി പെണ്ണിനോട് ഇവർ ചെയ്തത് അറിയണോ

എന്ത് വൃത്തികെട്ട നാറ്റം ആയിരുന്നെടാ ആ പെണ്ണിനെ ശരീരത്തിലെ എല്ലാം കൊഴുത്തറുണ്ടതാണെങ്കിലും കുളിയും ഇല്ലെങ്കിൽ എന്തിനു കൊള്ളാം ഗണേശൻ പുറത്തേക്കുകൊണ്ട് സുഹൃത്തായ നകുലനോട് പറഞ്ഞു. 40 മിനിറ്റ് ഇരുവരും അയൽവാസികളും ഒറ്റ ചങ്ങാതിമാരും ആണ് ഇരുട്ടകനായി പാറപ്പുറത്ത് കത്തിച്ചുവച്ചിരുന്ന മെഴുകുതിരി വെളിച്ചത്തിൽ ഗണേശനും നകുലനും ഇരുന്ന ഇടത്തുനിന്നും കുറച്ചു മാറി ഒരു പൊറോട്ടയുടെ ഉണ്ടായിരുന്നു കാര്യം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ കുറ്റം പറയുന്നതോ ഇങ്ങനെയൊന്നും അവളോട് നേരിട്ട് കണ്ട് എന്നോട് തന്നെ വേണോ നിൻറെ ഈ ഡയലോഗ്.

ഗണേശന്റെ കയ്യിലിരുന്ന രണ്ടു പുക ഉള്ളിലേക്ക് വലിച്ചിട്ട് പുക പുറത്തേക്കൂതി വിട്ടുകൊണ്ട് നകുലൻ പരിഹസിച്ചു . നിസാരം അഞ്ചു പൊറോട്ടയും ഒരു ബീഫും കാണിച്ചു ഇതുവരെ എത്തിച്ചില്ലേ പുകഴ്ത്തിക്കൊണ്ട് പറഞ്ഞു വന്നിട്ട് ഒരാഴ്ചയല്ലേ ആയിട്ടുള്ളൂ പലരുടെ മുമ്പിലും കൈ നീട്ടുന്നത് കണ്ടു ചില്ലറത്തുട്ടുകൾ കൊണ്ട് വയറു നിറയുമോ അതല്ല ഏതെങ്കിലും ഹോട്ടലുകാരെ വീട്ടുകാരെ തിന്നാൻ കൊടുക്കുമോ ഇല്ല ഇങ്ങനെയൊക്കെ മറ്റുള്ളവരെ അറപ്പോടെ കാണുന്നത് സത്യത്തിൽ നമുക്ക് ഗുണമായി ഭക്ഷണപ്പൊതി കണ്ടതും.

   

അവൾ നമ്മുടെ പിന്നാലെ കൂടിയത് കണ്ടില്ലേ വിശപ്പിനോളം വരില്ല മറ്റൊരു വികാരവും നകുലന് പുച്ഛചിരിയോടെ പറഞ്ഞു അത് സത്യമാണ് എന്തായാലും വേറൊന്നുണ്ട് ഒന്നാന്തരം ചരക്ക് തന്നെയാണ് ഇവള് ഇന്ന് ഒരു സോപ്പ് കൂടെ വാങ്ങിച്ചു കൊടുത്തു വിടണം നാളെ എവിടുന്നേലും കുളിച്ചു വൃത്തിയായി വരാൻ പറയാം ഗണേശൻ അർദ്ധരാത്രിയിൽ നിന്ന് ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്ന യുവതിയിൽ നിന്നും കണ്ണെടുക്കാതെ പറഞ്ഞു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *