സ്വന്തം മകനെ വിട്ട് അമ്മ പോയപ്പോൾ സംഭവിച്ചത്

പതിവിൽ നിന്ന് വിപരീതമായി അന്ന് രാവിലെ അമ്മ വിളിക്കാതെ തന്നെ കണ്ണുതുറന്നു അടുത്ത് കിടന്ന അനിയനെ കാണാതായിരുന്നു അപ്പോഴാണ് കണ്ണും തിരുമ്മി അടുക്കളയിലേക്ക് എന്നും രാത്രിയിൽ ഉള്ള അച്ഛൻറെ ഉപദ്രവങ്ങളുടെ മുന്നിൽ ഒന്നും മിണ്ടാതെ നിറകണ്ണുകളോടെ നിൽക്കുന്ന അമ്മയുടെ ദേഷ്യവും സങ്കടവും ചേർക്കുന്ന അടുക്കള പോലും അങ്ങനെ നിശബ്ദം ആയിരുന്നപ്പോഴാണ് മനസ്സ് ഇടഞ്ഞത് ചാരിയിരുന്ന് അടുക്കള വാതിൽ തുറന്ന് പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങുമ്പോൾ ആദ്യം കണ്ണുകൾ എത്തിയതെന്ന് തീർന്ന അമ്മയുടെ ചെരുപ്പുകൾ മുറ്റത്തെ കിടക്കുന്നുണ്ടോ എന്നായിരുന്നു അമ്മയുടെയും അനിയനെയും ഇടയിലുണ്ടായിരുന്ന എൻ്റെ ചെരുപ്പ് മാത്രം കിടക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ എന്തെന്നില്ലാതെ കരച്ചിലാണ്.

വന്നത് അടുക്കള മുറ്റവും കഴിഞ്ഞ് റോഡിലേക്കുള്ള ഇടവഴിയിലൂടെ കൂടുമ്പോഴാണ് വെള്ളയിൽ കറുത്ത പുള്ളികളുള്ള സാരി ഉടുത്ത അമ്മ ഓട്ടോറിക്ഷയ്ക്ക് കയറുന്നത് കണ്ടത് ആരോ പിടിച്ചു വലിച്ച പോലെ മുന്നോട്ടുപോകാൻ കഴിയാതെ അനിയൻ പിടിച്ചു നിൽക്കുമ്പോൾ പുറത്തേക്ക് വരാതെ തൊണ്ടയിൽ കരച്ചിൽ കുടുങ്ങിപ്പോയി ഒരു ദിവസം പോകുമ്പോൾ അച്ഛൻ ഒപ്പം നിൽക്കണം കേട്ടോ ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് അമ്മ പറയാറുള്ള ആ വാക്കുകൾ ആണ് അപ്പോൾ മനസ്സിലേക്ക് ഓടിയെത്തിയത് അപ്പൊ അവൻ ഒറ്റയ്ക്ക് കളിച്ചുകൊണ്ട് നിൽക്കുന്ന അനിയനെ നോക്കി.

   

ചോദിക്കുമ്പോൾ അമ്മ ഏറെ ഒന്നും മിണ്ടാതെ അവരെ നോക്കിയിരിക്കും ഇവൻ കുഞ്ഞല്ലേ ഇവൻ അമ്മയുടെ ഒപ്പം നിൽക്കട്ടെ മോൻ വലിയ കുട്ടിയായി അമ്മ തലമുടിയിൽ കഴുകി പറയുമ്പോൾ എഴുന്നേറ്റുനിന്ന് സ്വന്തം ശരീരം നോക്കി ഞാനും വലിയ ആളായി മനസ്സിൽ പറഞ്ഞ് പിന്നെയും കളിക്കുമ്പോൾ അമ്മയുടെ കണ്ണുകൾ നിറയുന്നത് കൊണ്ടായിരിക്കും എന്നാണ് കരുതിയിരുന്നത് കുടുങ്ങിയ കരച്ചിൽ പുറത്തേക്ക് വന്നില്ലെങ്കിലും.

നിൽക്കാതെ ഒഴുകിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന കണ്ണുകൾ തുടച്ചുകൊണ്ട് അടുക്കളയിലേക്ക് നടന്നു എവിടെയാണ് നിൻറെ തള്ള ആ മുദേവി ഇവിടെ ഇന്ന് ഒരു തേങ്ങയും ഉണ്ടാക്കുന്നില്ലേ എവിടെ പോയി കിടക്കുന്നു ഉറക്കം എഴുന്നേറ്റു മുഴച്ച് കൊടുത്തുകൊണ്ട് അച്ഛൻ ചോദിക്കുമ്പോൾ ഒന്നും മിണ്ടാതെ കണ്ണുനീർ തുടച്ച് അടുക്കള വാതിൽ പണി വരുന്നതേയുള്ളൂ.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *