ഭർത്താവിനെ വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം കണ്ടപ്പോൾ അവൾ ഞെട്ടിപ്പോയി

പുതുപ്പണമായി ഓട്ടോയിൽ ആദ്യ വിരുന്നിനായി പെൺകുട്ടിക്ക് പോയ വിനയൻ ഒരു മണിക്കൂറിനു ശേഷം ഒറ്റക്ക് വരുന്നത് കണ്ടു വീട്ടുകാർ അങ്ങ് പോയി ഒരു നിമിഷത്തേക്ക് അവരുടെയെല്ലാം മനസ്സിൽ പലവിധ ചിന്തകൾ. അമ്മ ചോദിച്ചത് അവൻറെ മൗനം അച്ഛനമ്മമാരെയും സംശയത്തിന്റെയും മുൾ മുനയിൽ നിർത്തി. ബികോം പളച്ചിട്ടുണ്ട് എങ്കിലും ഓട്ടോഡ്രൈവറായി ജോലി നോക്കിയാണ് അവൾ ഇത്രയും കാലം ജീവിച്ചിരുന്നത് പക്ഷേ ഇപ്പോൾ രണ്ടാഴ്ചയായി അവൻ ഓട്ടോ പോലും ഓടിക്കുന്നില്ല അവൾ പോയതിന്റെ വിഷമത്തിൽ മാത്രമാണ് ഇരിക്കുന്നത്.

വീട്ടുകാർക്ക് നഷ്ടപ്പെട്ടുപോയ സന്തോഷം തിരിച്ചുകിട്ടിയത് പോലെയായി പക്ഷേ ആ സന്തോഷത്തിന് ആയുർദൈർഘ്യം കുറവായിരുന്നു. അമ്മയുടെയും സഹോദരങ്ങളുടെയും ചോദ്യത്തിനു മുൻപിൽ ഒരു കൊച്ചു കുട്ടിയെ പോലെ കരയാനെ അവനു കഴിഞ്ഞുള്ളൂ രാത്രിയിൽ ഓട്ടം കഴിഞ്ഞ് മദ്യപിച്ച് വരുന്നത് ശീലമാക്കി അവൻ ക്രമേണ മദ്യത്തിന്റെ ലഹരിയിലേക്ക് ആയിരുന്നു. ഈ വിവരം ശ്രദ്ധയിൽപ്പെട്ട അടുത്തുള്ള പള്ളിയിലെ വികാരിയച്ചൻ അവനെ സഭയുടെ കീഴിൽ ഉള്ള ഒരു ഡി അഡിക്ഷൻ സെൻററിൽ കൊണ്ടുപോയി നോക്കാം എന്ന് അഭിപ്രായം വീട്ടുകാരോട് പറഞ്ഞു.

   

അവിടുത്തെ കൗൺസിൽ നിന്നും എല്ലാം തന്നെ അവനും പ്രകടമായ മാറ്റം വരുത്തി ക്രമേണ അവൻ ജീവിതത്തിലേക്ക് തിരിച്ചുവന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു. അപ്പോഴൊക്കെ അവനായി പ്രതിരോധം തീർത്തത് ഒരു നിമിഷം ജീവിച്ചിരിക്കുമെന്ന് യാതൊരു ഉറപ്പുമില്ലാത്ത ഈ ജീവിതത്തിൽ ദുഃഖിച്ചിരിക്കുന്നത് വിഡ്ഢികളാണ്. ജീവിതത്തിൽ തോൽപ്പിച്ചവർക്ക് എന്തിന് പ്രതികാരമല്ല വേണ്ടത് തന്നെയായിരിക്കണം. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *