കാമുകൻ പെൺകുട്ടിയെ സ്നേഹിച്ചു അവൾ പ്രസവിച്ചപ്പോൾ കുഞ്ഞിൻറെ അച്ഛനെ അറിഞ്ഞ് ഞെട്ടിപ്പോയി

എനിക്കയാളെ വെറുക്കാൻ കാരണങ്ങളൊന്നും ഒന്നുമില്ല ദൈവം എനിക്ക് മുൻപിൽ നിരത്തുന്നത് ഒന്നും ഒരിക്കലും അതിനു വഴി വെക്കുകയുമില്ല ഞാൻ അയാൾക്ക് മുന്നിൽ നിന്നത് നീ വെറുക്കണ്ടേ അവനെ തന്നെ ഓർത്തിരുന്നു നീ സ്നേഹിച്ചവൻ ഇന്നൊരു കുഞ്ഞിൻറെ അച്ഛനായി പോയി ചാവടി കണ്ടവളുടെ കൂടെയൊക്കെ കിടന്നവനെ ഓർത്തിരിക്കുന്നു. നാണംകെട്ട ജന്മം അയാൾ അത് പറഞ്ഞപ്പോൾ കണ്ണുകൾ ഇറക്കി അടച്ചു ഞാൻ സമീറിന്റെ ചിരിക്കുന്ന മുഖം മനസ്സിൽ തെളിഞ്ഞു നിറയെ പീലികൾ ഉള്ള ആ കണ്ണുകൾക്ക് ഓർമ്മയിൽ ഇപ്പോഴും ആ പഴയ തിളക്കം ഇവൻ എന്നൊരു കുഞ്ഞിൻറെ അച്ഛൻ ആയിരിക്കുന്നു.

അറിയാതെ വയറിൽ കൈവച്ചു പോയി അവിടെ ഇന്നലെ ദേവിയുടെ അവശേഷിപ്പുണ്ട് അത്രമാത്രം സമീറിനെ ഓർക്കുമ്പോൾ ഇന്ന് ഇന്നലത്തെ ഇതിലും വേദന തോന്നുന്നു ഹൃദയത്തിൽ എവിടെയോ രക്തം വാർന്നൊഴുകും പോലെ മുറിയിലേക്ക് കയറി വാതിൽ അടച്ചു. വാക്കുകൾ കൊണ്ട് നോവിച്ചത് പോരാ എന്നപോലെ ദേവി വാതിലിൽ ശക്തിയായി മുട്ടി ഗൗതമി വാതിൽ തുറക്ക് കുറെ നേരം കൂട്ടിയിട്ടും വാതിൽ തുറക്കാത്തതിനാൽ ആവണം പിന്നെ അയാളുടെ അനക്കം ഒന്നും കേട്ടില്ല. വാതിൽ തുറക്കുന്നതും.

   

കാത്ത് പുറത്ത് തന്നെയുണ്ടാവും മുഷിഞ്ഞ സാരി മാറ്റി കയ്യിൽ കിട്ടിയ തുണികളൊക്കെ ഒരു ബാഗിൽ എടുത്തു വാതിൽ തുറന്നു പുറത്തിറങ്ങുമ്പോൾ കണ്ണുകളിൽ വാശിയായിരുന്നു അയാളോടുള്ള വെറുപ്പ് കൂട്ടിയിട്ടേയുള്ളൂ. അന്വേഷിച്ചു വരരുത് ഞാൻ പോകുന്നു തടയാൻ ആയാൽ അയാൾ ഒന്നും മുന്നോട്ടു വന്നിരുന്നു ഒരു നോട്ടം കൊണ്ട് ഞാൻ ആശ്രമത്തെ പരാജയപ്പെടുത്തി ഇങ്ങനെയൊരു നീക്കം അയാൾ പ്രതീക്ഷിച്ചിട്ടുണ്ടാവില്ല.

കാരണം ഇത് എത്രയോ മുൻപ് ഞാൻ ചെയ്യേണ്ടിയിരുന്നതായിരുന്നു വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ആദ്യം നാളുകളിൽ അയാൾ കരുതിയിട്ടുണ്ടാവണം ഞാൻ എങ്ങോട്ടെങ്കിലും അത് ചെയ്യാഞ്ഞതിൽ ആവണം ദിനംപ്രതിയുള്ള ഉപദ്രവം കൂടിക്കൂടി വന്നതും. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *