ഗണപതി ഭഗവാനോട് ഇങ്ങനെയൊന്നു പ്രാർത്ഥിച്ചു നോക്കൂ

മഹാ ഗണപതി ഭഗവാൻ സർവശക്തൻ എല്ലാ അത് നമ്മൾക്ക് മേൽ വന്നുചേരുന്ന ഒരു വഴിപാട് അത്തരത്തിലൊരു വഴിപാടിന് കുറിച്ചാണ് ഇന്നത്തെ അധ്യായത്തിൽ ഞാൻ ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് എല്ലാ മലയാളമാസവും നിങ്ങൾ വഴിപാട് കൃത്യമായിട്ട് ചെയ്യുകയാണ് ഉണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ ജീവിതത്തിൽ ഐശ്വര്യവും സമൃദ്ധിയും സമ്പത്തും രോഗദുരിതങ്ങൾ ഒക്കെ അകന്നുനിന്ന ദുരിതങ്ങൾ ഒക്കെ അകന്നുനിന്ന സാമ്പത്തികമായി ഉയർച്ച നേടാൻ സാധിച്ചു.

ഇല്ലാതായി ജീവിതം തന്നെ വളരെ സ്മൂത്തായി പോകുന്ന ഒരു അവസ്ഥ ഉണ്ടാകും എന്നുള്ള കാര്യത്തിൽ യാതൊരു സംശയവുമില്ല. ആരൊക്കെയോ വഴിപാട് നിത്യേന ചെയ്യുന്നുണ്ടോ അല്ലെങ്കിൽ ആരൊക്കെയോ ലഭ്യമായിട്ടുള്ള സമയം വെച്ചത് ചെയ്യുന്നുണ്ടോ എല്ലാ മാസവും മുടങ്ങാതെ ചെയ്യുന്നുണ്ടോ അവരുടെയൊക്കെ ജീവിതത്തിൽ സർവ്വ ഐശ്വര്യങ്ങളും വന്നു ചേർന്നിട്ടുണ്ട്. ഒരുപാട് തൊഴിൽപരമായി പ്രത്യേക അത് തൊഴിലിൽ ജോലി ചെയ്യുകയാണ് കുടുംബത്തിലെ ഗൃഹനാഥൻ അമ്പൽത്തിൽ കൊണ്ടുപോയി വിദേശത്ത് ഒക്കെ ഉള്ളവർ ഉണ്ട് നാട്ടിൽ ഇല്ല എന്ന് മനസ്സിൽ ഒളിപ്പിച്ചു കൂടി.

   

നമുക്ക് ഇത്തരത്തിൽ ഇതോടെ ക്കാവുന്ന അതിൽ തെറ്റില്ല ഇത്തരത്തിൽ നാളികേരം എടുക്കുന്ന നാളികേര എടുക്കുമ്പോൾ വ്യക്തമായിട്ട് പറയുന്നു നമ്മുടെ കുടുംബത്തിൽ എത്ര അംഗങ്ങളുണ്ട് അംഗങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി എടുക്കുന്നതിന് അച്ഛൻ അമ്മ രണ്ടു മക്കളും മുത്തശ്ശി മുത്തശ്ശി ആണെന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ 4 2 6 തേങ്ങ വേണം നമ്മൾ എടുക്കാനോ നാളികേരം.

നമുക്ക് കൊണ്ടു പോകാവുന്നതാണ് ഇതാണ് ഒന്നാമത്തെ കാര്യം അവിടെ പോയി നമ്മൾ ഇത്തരത്തിൽ നാളികേരം ഉടച്ച് പ്രാർത്ഥിക്കണം എന്ന് വിളിക്കുന്ന സമയത്ത് പലയിടങ്ങളിലും കണ്ടിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യം ഈ നാളികേരത്തിന് ചേർന്ന് കഷണങ്ങൾ എടുത്ത് കഴിക്കാനും മറ്റും നീക്കം ചെയ്യാൻ പാടില്ല എന്നുള്ളത് തന്നെയാണ്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *