അമ്മയുടെ സർജറി ചെയ്യാൻ പോയ ഡോക്ടർക്ക് സംഭവിച്ചത്

ഉണ്ണി രാത്രി വൈകി തുടങ്ങിയിരുന്നു തോളുകളിൽ തൊട്ടു കിടക്കുന്ന ഞാൻ അമ്മയുടെ കൂടെ കിടക്കുന്ന അവൻറെ കണ്ണ് നിറഞ്ഞു തുളുമ്പിയിരുന്നു. തോളിൽ തൊട്ടു എന്താ ഇങ്ങനെ നിൽക്കുന്നത് കിടക്കുന്നില്ലേ അവൻ പറഞ്ഞു ഞാൻ നിന്നെ അമ്മയോടൊപ്പം കിടക്കാമെന്ന് പെട്ടെന്നാണ് കുഞ്ഞു കഴിഞ്ഞപ്പോഴേക്കും അവൾ മെല്ലെ തൊട്ടിലാട്ടി നീ കിടന്നോ മുറിയിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങിപ്പോയി നന്ദി ഷീറ്റ് വിരിച്ചു കിടക്കാൻ ഭവിക്കുകയായിരുന്നു മകനെ കണ്ട് അവൾ തെല്ല് അത്ഭുതത്തോടെ നോക്കി എന്താ മോനെ ഒന്നും ഇല്ല ഉണ്ണി അവർക്കരികിൽ ഇരുന്നു ആ കയ്യിൽ പിടിച്ചു ഒരു തളർച്ച പോലെ അമ്മ അമ്മ എന്തിനാ ഈ ജോലി എന്നെ ഏൽപ്പിച്ചത്.

ജോലിയോ ഓപ്പറേഷൻ സമയത്ത് മുന്നിൽ ഉണ്ടാവണം നിന്നെ കണ്ടു കൊണ്ട് വേണം മോനെ എൻറെ കണ്ണ് അടയാൻ തുറക്കുമ്പോഴും നീ ഉണ്ടാവണം ഒരിക്കലും തുറന്നിട്ടില്ല എങ്കിലും എൻറെ കണ്ണിനുള്ളിൽ നീ ഉണ്ടാവണം അതിന് അമ്മ അങ്ങനെ പറഞ്ഞത് ഇങ്ങനെ ഒന്നും പറയാതെ അവൻ വേദനയോടെ പറഞ്ഞു അയ്യോടാ ഒരു മെഡിക്കൽ ഡോക്ടറെ എൻറെ മോൻ ഇതൊരു നിസ്സാരമായ സർജറി ആണെന്ന് പറഞ്ഞത് നീയല്ലേ വലിയ പാത്രം ഒന്നുമല്ല.

   

ഒരു കുഞ്ഞു തുണി സഞ്ചിയുടെ അത്രേ എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞിട്ട് അത് മാറ്റുന്നതിന് എനിക്ക് പേടിയില്ല പിന്നെ നിനക്കെന്താ. അമ്മയുടെ മടിയിലേക്ക് അടച്ചുവെച്ച് അവരുടെ ഉദരത്തിലേക്ക് ചേർത്തുവെച്ച് നാളെ മുതൽ താൻ കിടന്ന് വിശുദ്ധ സ്ഥലം ഇല്ലാതാക്കുകയാണ് ഉണ്ണിയുടെ ശിരസിലൂടെ അമ്മയുടെ വിരലുകൾ തലോടിക്കൊണ്ടിരുന്നു.

ഹൃദയത്തിൻറെ തിരയിളക്കങ്ങൾ അവർക്ക് കേൾക്കാമായിരുന്നു പോയി കിടക്കു.അവൾക്ക് കുഞ്ഞും തന്നെയല്ലേ കിടക്കണ്ട ഇന്നൊരു ദിവസം ഞാൻ അമ്മയുടെ കൂടെ കിടന്നോട്ടെ അവൻറെ മുഖത്തെ രചനയിൽ അവരുടെ ഹൃദയം മാറുന്നു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *