ഉപ്പുമാത്രം നേരെ വെച്ചില്ല എങ്കിൽ സംഭവിക്കുന്ന ദുരിതങ്ങൾ

നമ്മുടെ എല്ലാവരുടെയും വീടുകളിൽ ഉള്ള ഒരു വസ്തുവാണ് ഉപ്പ് എന്ന് പറയുന്നത് എന്നാൽ ഉപ്പ് ശരിയായ രീതിയിലാണോ നമ്മുടെ വീട്ടിൽ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നത് അതാണ് ഇന്നത്തെ അധ്യായത്തിൽ പ്രധാനമായിട്ടും നമ്മൾ പരിശോധിക്കാൻ പോകുന്നത് ഉപ്പിന് വളരെയധികം പ്രാധാന്യമുണ്ട് കാരണം ജ്യോതിഷപ്രകാരം ഉപ്പ ചന്ദ്രഗ്രഹണവും ശുക്രൻ ഗ്രഹം ആയി ബന്ധപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു എന്നാണ് പറയുന്നത്. അനുഭവിക്കാനുള്ള ഭാഗ്യം ഉണ്ടാവില്ല എല്ലാം വെള്ളം പോലെ നശിച്ചുപോകും ഒഴുകിപ്പോകും തീർന്നു പോകും എന്നുള്ളതാണ് മനസ്സിലാക്കേണ്ടത്.

വളരെയധികം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട ഒരു കാര്യമാണ് നിങ്ങളുടെ പാത്രത്തിലെ പൊട്ടലോ കേടുപാടുകൾ ഉണ്ടോ എന്നുള്ള കാര്യം ഉറപ്പുവരുത്തുന്നതിന് അനുസരിച്ചത് മാറ്റേണ്ടതാണ് ഇതിന് ഈ പൊട്ടിയ പാത്രങ്ങൾ വെച്ച് ഏറ്റവും വലിയ പ്രശ്നം എന്ന് പറയുന്നത് ശനിദോഷം വന്നുചേരും പറയപ്പെടുന്ന വിശ്വസിക്കപ്പെടുന്ന ജ്യോതിഷപണ്ഡിതർ ഒക്കെ പറയുന്നത് ശനിദോഷത്തിന് ഉള്ള ഏറ്റവും വലിയ കാരണമാണ് ഉപ്പുപാത്രം ഇത്തരത്തിൽ സൂക്ഷിക്കുന്നത് എന്നുള്ളതുപോലെതന്നെ മറ്റൊരു പ്രധാനപ്പെട്ട പറയുന്നത്.

   

നിലക്ക് പലതരത്തിലുള്ള ചന്ദ്ര ദോഷം അല്ലെങ്കിൽ പറയുന്ന ശനിദോഷം ഒക്കെ ഉണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ ജീവിതത്തിൽ കാണാൻ പറ്റുന്ന ഏറ്റവും വലിയ കാര്യമാണ് നിങ്ങൾ അടുക്കളയിൽ ആഹാരം പാചകം ചെയ്യുന്ന സമയത്ത് നടക്കുന്ന സമയത്ത് ഉപ്പ് താഴെവീണാൽ നിങ്ങൾക്ക് താഴെ വീഴുകയാണ് ഉണ്ടെങ്കിൽ ഉപ്പിൽ താഴെപ്പോയാൽ മഹാ ദുരിതമാണ് വരാനിരിക്കുന്നത് നമുക്ക് ശരീരവും ചന്ദ്ര ദോഷവും വന്നുചേരുന്ന കാരണം.

ആയിട്ടാണ് പറയപ്പെടുന്ന തരത്തിൽ എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടാവുകയാണെങ്കിൽ അടുത്തുള്ള ശിവക്ഷേത്രത്തിൽ ഉടനെ പോവുക ഭഗവാനാണ് സകല ഗ്രഹങ്ങളുടെയും ലോകത്തിലെ മുഴുവൻ നാഥനാണ് ഭഗവാൻ അഭയം പ്രാപിച്ച അന്നത്തെ ദിവസം തന്നെ സന്ധ്യ ഭഗവാന് പോയി കണ്ടു തൊഴുതു പ്രാർത്ഥിക്കുക എന്നുള്ളതാണ്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *