ഭർത്താവിൻറെ ഫോൺ എടുത്തു നോക്കിയപ്പോൾ ഭാര്യയും ഞെട്ടിപ്പോയി

അത്താഴം വിളമ്പി ടേബിളിന്റെ മുകളിൽ വച്ചിട്ട് സുശീല പൂമുഖത്തേക്ക് വന്നു കഞ്ഞി വിളമ്പി വച്ചിട്ടുണ്ട്. വേണേൽ കഴിച്ചിട്ട് ഞാൻ കിടക്കാൻ പോകുവാ ടിവി ഓൺ ചെയ്തു വെച്ചിട്ട് ഭർത്താവിനോട് അനിഷ്ടത്തോടെ പറഞ്ഞിട്ട് സുശീല ബെഡ്റൂമിലേക്ക് പോയി പതിവുപോലെ അവളും മൊബൈൽ എടുത്ത് നെറ്റ് ഓൺ ചെയ്തു കട്ടിലിലേക്ക് മലർന്നു കിടന്നു വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ഏറെ നാളുകൾ കഴിഞ്ഞെങ്കിലും തങ്ങൾക്കിടയിലേക്ക് ഒരു പുതിയ അതിഥി വരാത്തതുകൊണ്ട് ദാമ്പത്യജീവിതം അവർക്ക് വിരസമായി തീർന്നിരുന്നു.

പലവിധ ചികിത്സകളും ടെസ്റ്റുകളും ഒക്കെ നടത്തിയിട്ടും ഒന്നും ഫലവത്താവാത്തത് കൊണ്ട് അവർ വീണ്ടും നിരാശരായി പരസ്പരം കുറ്റപ്പെടുത്തലുകൾ തുടങ്ങിയപ്പോൾ അവരുടെ ഇടയിലെ അകൽച്ച പിന്നെയും വർദ്ധിച്ചു ഇപ്പോൾ ഒരു മുറിയിലെ വീതിയേറിയ കട്ടിലിന്റെ രണ്ട് അറ്റത്തായി അവർ അന്യരെപ്പോലെ കഴിയുന്നു. രണ്ടുപേരും മൊബൈൽ ഫോണിനെ നേരെ പോക്കിനായി ആശ്രയിച്ച് തുടങ്ങിയതാണ് ഇപ്പോൾ ഇൻറർനെറ്റ് ആണ് അവരുടെ ലോകം ഓൺലൈൻ ഗ്രൂപ്പുകളിലെ കഥകൾ വായിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോഴും അവളുടെ മനസ്സ് വേറെ എന്തിനോ വേണ്ടി കുഴലുവയായിരുന്നു കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ.

   

മെസ്സഞ്ചറിൽ നോട്ടിഫിക്കേഷൻ വന്നു ഗുഡ് ഈവനിംഗ് പറഞ്ഞു കൊണ്ടുള്ള രാഹുലിന്റെ മെസ്സേജുകൾ കണ്ടപ്പോൾ അവളുടെ ഉള്ളം തുടിച്ചു എവിടെയായിരുന്നു ഇത്രയും നേരം ഞാൻ എത്ര നേരമായി വെയിറ്റ് ചെയ്യുന്നു എന്നറിയാമോ അവൾ പരിഭവത്തോടെ അവനോട് ചോദിച്ചു ഭർത്താവുമായി പിണങ്ങിയതിനു ശേഷം ഗ്രൂപ്പുകളിൽ വരുന്ന കഥകൾ വായിച്ച് ജീവിതം തള്ളിനീക്കുകയായിരുന്നു സുശീല ഒരിക്കലും ഒരു പ്രണയകഥ വായിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന സമയത്താണ് ആദ്യമായി അവൻറെ മെസ്സേജ് വരുന്നത്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *