ജോലിയുടെ പേരും പറഞ്ഞ് ഒഴിവാക്കിയ പയ്യനെ അവസാനം കിട്ടിയ ഭാര്യയെ കണ്ട് എല്ലാവരും ഞെട്ടി

പ്രായം 40 നോട് എടുക്കുന്നു എന്നത് എന്നെ സംബന്ധിച്ച് അത്ര വലിയൊരു സംഭവമല്ലായിരുന്നു പക്ഷേ വീട്ടുകാർക്ക് അതൊരു വലിയ തലവേദന ആയിരുന്നു എൻറെ കല്യാണം ഇതുവരെ ശരിയായിട്ടില്ല എന്നത് തന്നെ കാരണം അതിനെ പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണമായിരുന്നത് എന്റെ ജോലി തന്നെയായിരുന്നു കാണാൻ തെറ്റില്ലാതെ ഇരുന്നിട്ടും ഒരു ജോലിയുടെ പേരിൽ പോയി കണ്ട ആലോചനകൾ ഒക്കെ മുടങ്ങി പോയിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു അപ്പോൾ നിങ്ങൾ ആലോചിക്കും ഇത്രമാത്രം കല്യാണാ ജനറൽ മുടക്കിയ എന്റെ ആ ജോലി എന്താണെന്ന് പറഞ്ഞാൽ സേഫ്റ്റി ടാങ്ക് ക്ലീനിങ് പെണ്ണുങ്ങൾക്കൊക്കെ അറപ്പാണ് ഇങ്ങനെ ഒരാളോട് ജീവിക്കാൻ പലരും പറഞ്ഞതാണ് വേറെ എന്തെങ്കിലും പണിക്ക് പോകാൻ അമ്മയും പെങ്ങന്മാരും അതു പറഞ്ഞു തുടങ്ങിയിട്ട് കാലം ഏറെയായി.

ഏട്ടാ ഇനിയെങ്കിലും ഈ പണി നിർത്തി മറ്റുള്ളവരുടെ പറയാൻ തന്നെ നാണക്കേടായി തുടങ്ങി സുകുവേട്ടൻ ഒരു ഡ്രൈവറുടെ ജോലി പറഞ്ഞത് എന്തായി ഇളയ പെങ്ങളുടെ വകയാണ് ആ ചോദ്യം. മറുപടി എന്റെ നോട്ടത്തിൽ നിന്ന് അവൾക്ക് മനസ്സിലായി അച്ഛൻ പെങ്ങന്മാരെയും അമ്മയെയും എന്നെ ഏൽപ്പിക്കുമ്പോൾ എനിക്ക് വയസ്സ് 14. പാതിവഴിയിൽ പഠനം ഉപേക്ഷിച്ച് കുടുംബത്തിന്റെ ഉത്തരവായിത്തം സ്വയം ചുമലിലേക്ക് പിന്നീട് അവിടെ നിന്ന് ഒരു ഓട്ടമായിരുന്നു.

   

ചെയ്യാത്ത ജോലികൾ ഇല്ല പക്ഷേ അതൊന്നും അച്ഛൻ ഉണ്ടാക്കി വെച്ച കടങ്ങൾ വീട്ടാൻ പോലും തികഞ്ഞിരുന്നില്ല അങ്ങനെയിരിക്കെ ഒരു സുഹൃത്ത് മുഖേനയാണ് ഈ ജോലി തിരഞ്ഞെടുത്തത് അധികമാരും ഏറ്റെടുക്കാത്ത ജോലിയായിരുന്നതിനാൽ വരുമാനവും കൂടുതലായിരുന്നു രാഘവേട്ടനോടൊപ്പം ആദ്യമായി നിമിഷം എനിക്കിപ്പോഴും മറക്കാനായിട്ടില്ല അന്ന് ഞാൻ ആയിരുന്നു മദ്യം ഉപയോഗിച്ച് ശീലമില്ലാത്ത.

എനിക്ക് പക്ഷേ രണ്ടെണ്ണം അടിക്കേണ്ടി വന്നു പിന്നീട് അതിലേക്കിറങ്ങാൻ പക്ഷേ ഈ പണിക്കാണ് പോകുന്നത് എന്ന് വീട്ടിൽ ആരെയും ഞാൻ അറിയിച്ചിട്ടില്ല ആയിരുന്നു. പിന്നീട് എപ്പോഴോ എങ്ങനെയോ അവരറിഞ്ഞു വന്നപ്പോഴേക്കും ആരുടെ മുന്നിലും തലകുനിക്കാതെ ജീവിക്കാവുന്ന നിലയിലേക്ക് അവരെ ഞാൻ എത്തിച്ചിരുന്നു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *