ഭാര്യ ഭർത്താവിനോട് മരിക്കാൻ നേരത്ത് പറഞ്ഞത്

ഏതു നിമിഷം വേണമെങ്കിലും അത് സംഭവിക്കാം നിങ്ങളുടെ ഭാര്യയെ സന്തോഷത്തോടെ യാത്രയാക്കാനുള്ള മനസ്സ് നിങ്ങൾ കാണിക്കണം അവളുടെ മുന്നിൽ നിൽക്കുമ്പോൾ നിങ്ങൾ കൂടി തകർന്നാൽ മനസ്സിലെ ഒരു ആത്മാവ് കൂടി വിട പറയുമെന്ന് മാത്രം പക്ഷേ പിടിച്ചുനിൽക്കാൻ നിങ്ങൾക്ക് കഴിഞ്ഞാൽ അത് അവളോട് ചെയ്ത ഏറ്റവും വലിയ പുണ്യമായിരിക്കും. കഴിഞ്ഞ 20 വർഷങ്ങൾ തനിക്കൊപ്പം ഉണ്ടായിരുന്നവർ നാളെ ഇല്ലാതാകാൻ പോകുന്നു എങ്കിൽ വിഷമിക്കാതെ ഇരിക്കും ഒരുപക്ഷേ നിങ്ങളുടെ പോസ്റ്റീവ് മനോഭാവം ആയിരിക്കണം മനുഷ്യർ നിസ്സഹായവർ ആവാറുണ്ട് വിധി അല്ലാതെന്തു പറയാൻ കണ്ണൻ മെല്ലെ കസേരയിലിരുന്നു അന്വേഷിക്കുന്നുണ്ട് സംസാരിക്കണം പഴയപോലെ.

എനിക്കിനി അധികം സമയമില്ല അല്ലേ കണ്ണേട്ടാ തീർത്തു എത്ര പെട്ടെന്ന് 20 വർഷങ്ങൾ കടന്നുപോയത് കണ്ണിന്റെ കണ്ണുകൾ വീണ്ടും നിറഞ്ഞുപോലും കുഞ്ഞു പോലും തരാൻ എനിക്ക് കഴിഞ്ഞില്ലല്ലോ കണ്ണേട്ടാ എന്തിനാണ് ഇങ്ങനെയൊക്കെ പറയുന്നത് ഡോക്ടർ എന്നോട് എല്ലാം പറഞ്ഞു അവസാനമായി ഒരു കാര്യം ആവശ്യപ്പെട്ടാൽ ഏട്ടന് വിഷമം തോന്നുവോ ഇതുവരെ നീ പറഞ്ഞത് എന്തെങ്കിലും ചെയ്തു തരാഞ്ഞിട്ടുണ്ടോ നീ പറഞ്ഞു ഞാൻ ചെയ്യാം.

   

കണ്ണുകളിലേക്ക് നോക്കി പറയാൻ മടിച്ചു എന്താണെങ്കിലും വികാരഭരിതനായി പറഞ്ഞു എനിക്ക് അവസാനമായി ഒരുക്കല്ലെങ്കിലും കാണണമെന്ന് നോക്കി കാണണോ വേണം പറയുമ്പോൾ അവളുടെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞൊഴുകിയിരുന്നു ഒന്നും മിണ്ടാതെ അവിടെ നിന്നും എഴുന്നേറ്റു ഒരുനാൾ തന്നെ ഒരുപാട് വേദനിപ്പിച്ച ഒരു പേര് 20 വർഷങ്ങൾക്കു പുറം വീണ്ടും അവരിൽ നിന്ന് തന്നെ ആത്മാർത്ഥമായി തന്നെ മാത്രം സ്നേഹിച്ചവനെ മാത്രം മനസ്സിലാകുന്ന വിഷമം അവളുടെ ഉള്ളിൽ ഇപ്പോഴും അവൻ ഉണ്ടായിരുന്നു പക്ഷേ ഒരിക്കലും അവൾ കരഞ്ഞു താൻ കണ്ടിട്ടില്ല.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *