ഭാര്യയെ തളർന്നു കിടക്കുമ്പോൾ ഭർത്താവ് ചെയ്തത് അറിയണോ

എടാ എന്തൊരു ഉറക്കമാണ് എത്ര നേരമായി ഉറങ്ങുന്നു ഇന്നലെ പറഞ്ഞതല്ലേ രാവിലെ ബിസിനസു കാര്യങ്ങൾ സംസാരിക്കാൻ എവിടെയോ പോകണം ഏഴുമണിക്ക് വിളിക്കണമെന്ന് എനിക്ക് മടിയാണ് പറഞ്ഞ് മഹേഷ് ഒന്നുകൂടി തിരിഞ്ഞു കിടന്നു. എടാ വേഗമാകട്ടെ അവൻ അവളുടെ കൈപിടിച്ച് തന്നിലേക്ക് ചേർത്തു കിടത്തി എടാ വേണ്ട നല്ല കുട്ടനായി വേഗം റെഡിയാകും എനിക്കാണെങ്കിൽ ഇന്നലെത്തെ രാത്രിയുടെ ക്ഷീണം മാറിയിട്ടില്ല ഇനി ഇന്ന് രാത്രി എന്നു പറഞ്ഞ് അടുക്കളയിലേക്ക് നടന്നു വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് വർഷങ്ങൾ പലതായെങ്കിലും.

രണ്ടുപേരുടെയും പെരുമാറ്റം കണ്ടാൽ ഇപ്പോഴും ഹണിമൂൺ ആണെന്ന് തോന്നുന്നു അടുക്കളയിൽ രാവിലെത്തേക്കുള്ള ദോഷമുണ്ടാക്കി കൊണ്ടിരിക്കുന്നതിനിടയിൽ അവൾ പഴയ കാര്യങ്ങൾ ഓർത്തുപോയി. ആദ്യമായി കോളേജിൽ ചേർന്ന ദിവസം ഗ്രാമത്തിന്റെ ശാലിനിയിൽ നിന്നും നഗരത്തിന്റെ തിരക്കിലേക്ക് പറിച്ചെറിയപ്പെട്ട ജീവിതം കോളേജിലെ ആദ്യദിവസം ഇന്നും ഓർക്കുന്നു ബ്ലൗസ് എട്ട് തനിക്ക് നേരിടേണ്ടി വന്നത് ഒരുപാട് കളിയാക്കലുകൾ ആയിരുന്നു.

   

സീനിയേഴ്സ് ചെയ്യുന്നതിൽ നിന്ന് തന്നെ രക്ഷപ്പെടുത്തിയപ്പോഴാണ് ആദ്യമായി മഹേഷിനെ കണ്ടത് പിന്നീട് ഇടയ്ക്കിടെ കാണുമായിരുന്നു കോളേജിലെ അറിയപ്പെടുന്ന ഒരാളായിരുന്നു മഹേഷ് യൂണിയൻ ചെയർമാൻ കൂടിയായിരുന്നു അതുകൊണ്ടുതന്നെ പെൺകുട്ടികൾക്കിടയിൽ ഒരു ഹീറോ പരിവർഷം ഉണ്ടായിരുന്നു പരിചയം പതുക്കെ പതുക്കെ വളർന്നു പ്രണയത്തിൽ എത്തുകയായിരുന്നു ഒരു കോളേജ് പ്രണയം അതിനപ്പുറം അത് വളരുമെന്ന് ആരും.

കരുതിയില്ല മാത്രമല്ല രണ്ടുപേരും രണ്ട് ജാതിയിൽ പെട്ടവരും ആയിരുന്നു കോളേജ് കഴിയുന്ന അവസാന ദിവസം മഹേഷ് കാണാൻ വന്നിരുന്നു കാത്തിരിക്കാൻ തയ്യാറാണെങ്കിൽ ഒരു ജോലി കിട്ടി കഴിഞ്ഞതിനുശേഷം ഞാൻ വരും ആരൊക്കെ എതിർത്താലും കാരണം എന്റെ പ്രണയം സത്യമാണ് അത്രയ്ക്ക് ഞാൻ നിന്നെ സ്നേഹിക്കുന്നു ആ വാക്കുകൾ മതിയായിരുന്നു കാത്തിരിക്കാൻ. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *