ജോലിയില്ലാത്തവൻ പെൺകുട്ടിയെ വിളിച്ച് ഇറക്കി കൊണ്ടുവന്നു ശേഷം സംഭവിച്ചത്

താലി ചുരിദാറിന്റെ ഉള്ളിലേക്ക് ആക്കി വേഗം കോളേജിലേക്ക് പോകാൻ നോക്ക് ആര്യസമാജത്തിന്റെ വിവാഹ രജിസ്റ്റർ വിറയിലൂടെ ഞാൻ ഈ കാര്യം പറഞ്ഞപ്പോൾ അവൾ രൂക്ഷമായി എന്നെ നോക്കി ഞാൻ എങ്ങോട്ടും പോയില്ല സാധനങ്ങളുടെ ഉറപ്പിച്ചശേഷം കുറച്ച് അപ്പുറത്തേക്ക് മാറ്റി നിർത്തി. എടാ പോവാ, ഓളും ഇങ്ങനെയൊക്കെ പറയുന്നത് എടാ കുറ്റം പറയാൻ പറ്റില്ല നാളെ നാട്ടിലേക്ക് കൂട്ടിക്കൊണ്ടുപോയ മഷിയിട്ടു നോക്കിയാൽ പിന്നെ അവളെ കാണാൻ കിട്ടില്ല രഹസ് കല്യാണം നടത്താൻ പരിപാടിയാണ്.

അവിടെ അതുകൊണ്ട് രാത്രി സമയത്തിൽ ഞങ്ങൾ അതിനുള്ള സെറ്റപ്പ് ഉണ്ടാക്കിയത് നിയമപരമായി സ്വന്തമാക്കി വെച്ചിട്ട് ഒന്നോ രണ്ടോ കൊല്ലം കഴിഞ്ഞ് ഞാൻ ഈ പരിപാടിക്ക് കൂട്ടുനിന്നത്. ഇതിപ്പോൾ ഞാൻ ഇവിടെയും കൊണ്ട് എങ്ങോട്ട് പോകാനാ? എന്റെ കാര്യമൊക്കെ നിനക്കറിയാവുന്നതല്ലേ എന്തായാലും ഇവിടെ ഇങ്ങനെ അധികം നേരം ആലോചിച്ച് നിൽക്കുന്നത് അത്ര ശരിയല്ല ശ്രദ്ധിക്കാൻ തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് നമുക്ക് അങ്ങോട്ട് മാറിനിൽക്കാം.

   

ചായ കഴിക്കുമ്പോൾ അവളെന്റെ ചുമരിൽ തല ചേർത്തിരിക്കുകയായിരുന്നു ചായയും പറയും കഴിച്ച് കഴിക്കാന്‍ നേരം ഞാനവളുടെ നിർത്തി ഒന്ന് തലോടി വീട്ടിൽ പോണം ഞാനിവിടെ എല്ലാ സെറ്റപ്പും ശരിയാക്കിയിട്ട് എത്രയും വേഗം കൂട്ടിക്കൊണ്ടു വന്ന ഏട്ടന്റെ കൂടെ അല്ലാതെ ഇനി ഞാൻ എങ്ങും പോവില്ല വീട് എത്തും വരെ അവളോട് ഒന്നും മിണ്ടിയില്ല വീടിനു മുന്നിലിറങ്ങി ഓട്ടോ ചാർജ് കൊടുത്ത് യാത്രയാക്കി മനസ്സിനൊരു ധൈര്യം വരുത്താൻ ശ്രമം.

നടത്തിയാൽ അമ്മമുറ്റത്ത് ഈർക്കിൽ കൊണ്ട് ചൂടുണ്ടാക്കുന്നു അച്ഛൻ മതിലിന് മുകളിൽ കണ്ണാടി വച്ച് മീശയും താടിയും കറുപ്പിക്കുന്നു. പെങ്ങളെ ആ പരിസരം കാണാനുമില്ല മൊത്തത്തിൽ ചെവിയും തൊണ്ടയും അടഞ്ഞ പോലെ എനിക്ക് തോന്നി അമ്മ എന്തോ ചോദിച്ചപ്പോൾ ഞാൻ എന്തോ പറഞ്ഞു അമ്മ നെഞ്ചത്തടിച്ചു കരഞ്ഞതായി ചെറിയൊരു ഓർമ്മ എനിക്കുണ്ട്. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *