ഭാര്യ വഴക്കിട്ട് പോയ ശേഷം തിരിച്ചുവന്നു അപ്പോൾ സംഭവിച്ചത്

തൻറെ കയ്യിൽ പിടിച്ച് മെയ്യോടെ പിടിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിച്ച കണ്ണനെ കട്ടിലിലേക്ക് തള്ളിയിട്ടു കൊണ്ട് ആരിഷത്തിൽ പറഞ്ഞു കട്ടിൽ വീണു കിടന്ന കണ്ണൻ അത്ഭുതത്തോടെ നോക്കി തീർന്നു നിങ്ങളും ഞാനുമായുള്ള എല്ലാ ബന്ധവും അതു പറഞ്ഞുകൊണ്ട് തിരിഞ്ഞു നിന്നു അതെടി ഒരു കോപ്പും വേണ്ടി എനിക്കും മടുത്തു. നിന്നെ ഇനി എനിക്കും വേണ്ട എന്ന് ഇറങ്ങിക്കോണം ഇവിടുന്ന് കട്ടിൽ നിന്നും എഴുന്നേറ്റ് ഷർട്ട് നിവർത്തിക്കൊണ്ട് അവൻ പറഞ്ഞു മാഡം മാഡം ഡ്രൈവർ പിന്നിലേക്ക് നോക്കി വിളിച്ചു. സ്വപ്നത്തിൽ നിന്നും ഞെട്ടി ഉണർന്ന ആമി ഡ്രൈവറെ നോക്കി എന്താടോ ചോദിച്ചു മാഡം പറഞ്ഞ ഫ്ലാറ്റ് എത്തി സോറി എത്രയായി.

150 പൈസ കൊടുത്ത് ആമി വണ്ടിയിൽ നിന്നും ഇറങ്ങി ലിസ്റ്റിന് അരികിലേക്ക് നടന്നു സെക്യൂരിറ്റി നൗഫൽ ഓടി വന്നു മേടം ഇതുവരെ ലിഫ്റ്റ് ശരിയാക്കിയിട്ടില്ല എന്ന് പറഞ്ഞു. ഞാൻ പോയിട്ട് 25 ദിവസമായി ഇതുവരെ നന്നാക്കാൻ സമയം കിട്ടിയില്ലേ അതോ ഈ ഫ്ലാറ്റിൽ പേർ ആർക്കും പരാതിയൊന്നുമില്ലേ അയാൾ തലകുനിച്ചു മുഖത്ത് നോക്കാതെ മറുപടി പറഞ്ഞു പരാതിയുണ്ട് മാഡം പക്ഷേ എന്നാ ഒരു പക്ഷേ തല ചൊറിഞ്ഞു നിന്ന അയാളെ നോക്കി സംശയത്തോടെ ആമി ചോദിച്ചു പരാതി ലിഫ്റ്റിനെ കുറിച്ചല്ല കണ്ണൻ സാറിനെ കുറിച്ച് ആമിയുടെ മുഖം മാറാൻ തുടങ്ങി കണ്ണേട്ടനെ കുറിച്ചോ എല്ലാ പരാതിയ അത് മാഡം കുറച്ചു

. ദിവസമായി ഫ്ലാറ്റിൽ ഒരു പെണ്ണ് വന്നു പോകുന്നുണ്ട് ആമിയുടെ ചങ്ക് തകർന്നു പെണ്ണോ ഞങ്ങൾ പലതാണ് ആലോചിച്ചത് വിളിച്ചു പറഞ്ഞാൽ എന്ന് പിന്നെ സെക്രട്ടറി പറഞ്ഞു സമയം പോലെ പറയാം അവളുടെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞുവരുന്നത് അയാളിൽ നിന്നും മറക്കാൻ ആമി വേഗത്തിൽ സ്റ്റെപ്പിൽ അരികിലേക്ക് നടന്നു നിറഞ്ഞ കണ്ണുകൾ തുടച്ചുകൊണ്ട് സ്റ്റെപ്പ് കയറി നടയിൽ സെക്രട്ടറി ഉമാറാണി നിൽക്കുന്നു 50 വയസ്സുകാരെ കണ്ടു ആമി ചിരിക്കാതെ ചിരിച്ചു പറയുന്നത് ഞാൻ കേട്ടു ഇനി ഞാനായിട്ട് ഒന്നും പറയുന്നില്ല പക്ഷേ മോളെ പെണ്ണുങ്ങളാണ് ആണുങ്ങളെക്കാൾ ഒരു പരിതാഴ്ചയിലാണ് എന്നാണ് എൻറെ കാഴ്ചപ്പാട്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *