പെൺകുട്ടി ചെക്കൻ കറുത്തിട്ടാണ് എന്ന് പറഞ്ഞ് ഒഴിവാക്കിയ ശേഷം സംഭവിച്ചത്

രാവിലെ തിരക്കിട്ട പണിയിലാണ് ജാനകി കഞ്ഞി അടുപ്പത്ത് തിളയ്ക്കുന്നുണ്ട് പുറത്തേക്ക് നോക്കുന്നുണ്ട് കാപ്പി കൂടി റെഡിയാക്കണം കുളിക്കാൻ കയറിയിട്ടുണ്ട് വന്നാൽ ഓട്ടം ആയിരിക്കും ഓഫീസിൽ പോകാൻ സ്കൂൾ അവധിക്കാലം ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ കുട്ടികളെ വിളിപ്പിക്കണം അവൾ വീണ്ടും ജനാലയിലൂടെ പുറത്തേക്ക് നോക്കുന്നു മുഖത്ത് ഭാവങ്ങൾ മാറിമറിയുന്നു ഒരു മാസം മുമ്പാണ് സുമയും രാജീവും അപ്പുറത്ത് താമസിക്കാൻ വന്നത്. രാജീവ് എന്തോ ബിസിനസുകാരൻ ആണ് എന്താണെങ്കിലും.

അവർ തമ്മിൽ നല്ല സ്നേഹമാണ് സുമ ഇപ്പോഴും അണിഞ്ഞൊരുങ്ങിയാണ് നടക്കുന്നത് അവരുടെ ഒരേയൊരു മകൾ മാളവിക ഊട്ടി സ്കൂളിൽ ഹോസ്റ്റലിൽ നിന്നാണ് പഠനം രാജീവിനെ ഓഫീസിൽ താമസിച്ചു പോയാൽ മതി സ്വന്തം ഓഫീസ് അല്ലേ എന്നും ഇറങ്ങാൻ നേരം സുമയ്ക്കു ഉമ്മ കൊടുത്തിട്ടാണ് പോകുന്നത്.

ജാനകിയത് ഇടയ്ക്ക് കാണാറുണ്ട് അവനോക്കും കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് ആദ്യ നാളുകളിൽ പോകാൻ നേരം ബിജുവേട്ടൻ ഉമ്മയൊക്കെ തന്നിരുന്നു എങ്ങനെ ഇതൊക്കെ സാധിക്കുന്നത് ഒരിക്കൽ ജാനകി അത് നോക്കിനിൽക്കുന്നത് പുറകിൽ കൂടി വന്ന ബിജു കണ്ടിരുന്നു അയാൾ അത് കാണാത്ത പോലെ പോവുകയായിരുന്നു എല്ലാം കുശുമ്പ് തോന്നും ചെറിയ ശമ്പളം കൊണ്ട് അങ്ങനെ കഴിഞ്ഞുപോകുന്നേയുള്ളൂ പിന്നെയാ വേലക്കാരി അവളെന്ന് സമാധാനിക്കും ജാനകി നോക്കുമ്പോൾ എല്ലാം.

സുമ ആരോടൊക്കെയോ ഫോണിൽ സംസാരിച്ചു ഉറക്കി പൊട്ടിച്ചിരിക്കുന്നത് കാണാം അവരുടെ വീട്ടിലെ ജോലികൾ ചെയ്യുന്നത് ഒരു സ്ത്രീയാണ് അതുകൊണ്ട് സുമ ഇപ്പോഴും ചുമ്മാ ഇരുന്നു ഫോൺ വിളിക്കുന്നത് ജാനകി ഒരുപാട് ആലോചനകൾ വന്നതാണ് പലതും നിറമില്ല മുടിയില്ല എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞു അവൾ തന്നെ വേണ്ടെന്ന് വെച്ചു. അങ്ങനെ കുറെ നീണ്ടുപോയി പിന്നെ പിന്നെ പറ്റിയ ഒരാൾ വന്നാൽ വലിയ ഡിമാൻഡ് ഇല്ലാതെ തീരുമാനിച്ചിരുന്നപ്പോഴാണ് ബിജുവിനെ ആലോചന വരുന്നത്. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *