ഭർത്താവ് ആദ്യരാത്രിയിൽ കയറി വന്നപ്പോൾ അവിടെ സംഭവിച്ചത്

ആദ്യരാത്രിയിൽ തന്നെയാണ് അത് സംഭവിച്ചത് അവൻ അടിവയറ്റിൽ കൈ വെച്ച് അലമുറയിട്ട് കരയാൻ തുടങ്ങി. എന്ത് ചെയ്യണമെന്ന് അറിയാതെ ഞാൻ കട്ടിലിൽ പകച്ചിരുന്നു പോയി അടിമുടി വിയർക്കാൻ തുടങ്ങി. കരച്ചിൽ കേട്ട് വീട്ടിലെ മറ്റു മുറികളിലെ വാതിലുകളെല്ലാം ഓരോന്നായി തുറക്കപ്പെട്ടു ഞങ്ങളുടെ വാതിലിൽ വന്നാരൊക്കെയോ ഉറക്കെ മുട്ടി. ഷോക്കടിച്ച പോലെ ഇരുന്നു ഞാൻ തുടച്ചു തലയിലൂടെ കൈ പിടിച്ചപ്പോൾ കിട്ടിയ ഒരു മുല്ലപ്പൂ താഴെ കിട്ടും. അച്ഛനും അമ്മയും ഏട്ടനും ഏട്ടത്തിയമ്മയോ പെങ്ങളും അളിയനും എല്ലാവരും എന്നെ രൂക്ഷമായി നോക്കി. പെട്ടെന്ന് തന്നെ അവളെ ഹോസ്പിറ്റലിൽ ആകുകയും ചെയ്തു.

മൂത്രത്തിൽ കല്ലാണ് ഒരുപാട് വെള്ളം കുടിക്കാനും ഡോക്ടർ പറഞ്ഞു.വിവരങ്ങളെല്ലാം അറിഞ്ഞപ്പോൾ എല്ലാവർക്കും ആശ്വാസമായി അവളെ നഴ്സുമാർ മുറിയിലേക്ക് മാറ്റി ഗ്ലൂക്കോസ് കയറ്റാൻ തുടങ്ങി കല്യാണത്തിന് വരാൻ സമയമില്ലാതിരുന്ന അമ്മാവൻറെ മൂത്ത മകൻ അവളെ കാണാൻ വരുന്നത് കണ്ടു ഞാൻ ഞെട്ടി ഒരു ദിവസം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഡിസ്ചാർജ് ആയി തലയണയും പൊതിഞ്ഞു കിട്ടി ഞങ്ങൾ വീട്ടിലേക്ക് പോയി.

വീട്ടിലെത്തി മുറിയിൽ വിശ്രമിക്കുകയായിരുന്നു അവളോട് ഒന്ന് സംസാരിക്കാൻ എന്റെ മനസ്സ് വെമ്പൽ കൊണ്ട് പക്ഷേ സന്ദർശകരുടെ തള്ളിക്കയറ്റം എൻറെ വെമ്പലിനെ ഇല്ലാതാക്കി മേശവലിപ്പിലോ അലമാരയിലും ഇല്ലാത്ത സാധനങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി നോക്കി അവളെ ഒരു നോക്ക് കാണുകയായിരുന്നു ലക്ഷ്യം.

അതിനിടയിൽ ജനവാതിലിലൂടെ ആരും കാണാതെ നോക്കുന്നത് കണ്ട എന്നെ സംഗതി ആകെ രാത്രിയായപ്പോൾ രംഗം ഏറെക്കുറെ ശാന്തമായി ഞാൻ മുറിയിലേക്ക് പ്രവേശിച്ചു ചേർന്നവർ കിടക്കുകയായിരുന്നു എന്നെ കണ്ടതും അവളൊന്നു ചിരിച്ചു ഞാനും ചിരിച്ചു പെണ്ണ് കാണലും വിവാഹവും എല്ലാം ഒരു മാസത്തിനുള്ളിലാണ് നടന്നത്. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *