ഭർത്താവിൻ്റെ ഫോൺ നോക്കിയപ്പോൾ ഭാര്യ ഞെട്ടിപ്പോയി

തനിക്ക് തോന്നിയതാണോ ഇങ്ങനെ ഒരു ചിന്ത എങ്ങനെ എന്റെ ഉള്ളിൽ വന്നു ഭഗവാൻ നീറുന്ന മനസ്സോടെ അടുക്കളയിൽ ജോലികൾ തുടർന്നു വെളുപ്പിന് 5 മണിക്ക് എഴുന്നേറ്റ് സർവ്വവും ചെയ്തു വെച്ചിട്ട് വേണം മഹേഷിനും തനിക്കും പോകാൻ തൻറെ ട്രെയിൻ എട്ടുമണിക്കാണ് മഹേഷിനെ കുറച്ചുകൂടി വൈകി മക്കളെ വിട്ടിട് പോയാൽ മതി. വൈകുന്നേരം മഹേഷ് ആദ്യം എത്തും കുട്ടികൾ സ്കൂളിൽ നിന്ന് നേരെ ട്യൂഷൻ ക്ലാസിലേക്കാണ് പോവുക അവിടെ നിന്ന് മഹേഷ് കൂട്ടി വരികയാണ് പതിവ്. ഒരു തീ ആവുന്നതുപോലെ ഈശ്വരാ ഇതൊരു തോന്നൽ മാത്രമായിരിക്കണം.

എന്ന് പ്രാർത്ഥിക്കുമ്പോഴും അല്ല അല്ല എന്ന് ഉള്ളിൽ ആരോ വിളിച്ചു പറയും പോലെ അത് ഒരു എനിക്ക് മനസ്സിലാവും ഭർത്താവിനെ മാറ്റം എളുപ്പം ഭാര്യക്ക് മനസ്സിലാകും പോലെ തന്റെ കുഞ്ഞിനെ ചുറ്റുന്ന കണ്ണുകളെ അമ്മയ്ക്ക് മനസ്സിലാകും അവൾ ശരിക്കും ഉറങ്ങിയിട്ട് ദിവസങ്ങളായി കുളിക്കുന്ന ബാത്റൂമിന്റെ മുന്നിൽ സംശയസ്പദമായ നിലയിൽ മഹേഷിനെ കണ്ടപ്പോൾ തുടങ്ങി ആദിയാണ് അയാളെപ്പോൾ മൊബൈലിൽ എന്തോ നോക്കിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു അവൾ തിരിഞ്ഞു കിടക്കുന്ന മഹേഷിനെ നോക്കി അയാൾ നല്ല ഉറക്കം. അവൻ മെല്ലെ എഴുന്നേറ്റ് അയാളുടെ മൊബൈൽ എടുത്തു ഓപ്പൺ ആവുന്നില്ല.

   

അയാളുടെ തന്നെ ഫിംഗർ പ്രിൻറ് ഉപയോഗിച്ച് ഓപ്പൺ ചെയ്തു വെറുതെ നോക്കി ഗാലറിയിൽ എത്തിയ ഫോട്ടോകൾ ഓരോ നോക്കിയപ്പോൾ അവൾ വീഴാതിരിക്കാൻ മുറുകെ പിടിച്ചു സ്നേഹമുള്ള ചിത്രങ്ങൾ വസ്ത്രം മാറുന്നതിന്റെ കുളിക്കുന്നതിന്റെ ഉറങ്ങുന്നതിന് ഒക്കെ വീഡിയോകളുമുണ്ട് ദൈവമേ അവൾ കരച്ചിൽ അയാൾ കേൾക്കാതിരിക്കാൻ ഉള്ള ഒരു ഞായറാഴ്ച നമുക്ക് മഹാബലി വരുത്തുന്ന പോകണം എനിക്കൊരു നേർച്ചയുണ്ട് അന്ന് മഹേശ്വര വയറുവേദന വന്നില്ലേ എത്ര മരുന്നു കഴിച്ച് മാറിയോ അവിടെ നേർച്ച നേർന്നിട്ട് മാറിയത്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *