ഫോൺ മറന്നുവെച്ച് തിരിച്ചു എടുക്കാൻ പോയപ്പോൾ അവിടെ സംഭവിച്ചത്

വിജയമ്മ വീടും പൂട്ടി ഇറങ്ങുമ്പോൾ തെക്കേ തൊടിയിലെ മൂവാണ്ടൻമാവിന്റെ അരികിലേക്ക് നോക്കി തന്റെ പ്രാണൻ മനുഷ്യൻ പോയി എങ്കിലും അത്രയും മണ്ണ് നിതി പോലെ സൂക്ഷിച്ചിട്ടുണ്ട്. മനസ്സുകൊണ്ട് അവർ വിളിച്ചു രാമേട്ട ഇന്നലെ സ്വപ്നം കണ്ടു കുട്ടിക്ക് എന്തോ മനോ വിഷമം പോലെ തോന്നിച്ചു പിന്നെ എനിക്ക് സമാധാനമായി ഇരിക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല രാമേട്ടാ ഞാൻ മോളെ ഒന്ന് കണ്ടേച്ചു വരാം കാണാൻ കൊതിയായി ഭർത്താവിനോട് അനുവാദത്തിന് എന്നവണ്ണം പറഞ്ഞിട്ട് ഒരു നിമിഷം കൂടി നിന്നിട്ട് അവൾ നടന്നു.

അങ്ങനെ അവർ മകളുടെ വീട്ടിലെത്തി എന്തോ എവിടെയോ മറഞ്ഞിരിക്കുന്നതായി അവർക്ക് തോന്നി മുഖത്തും കഴുത്തിൽ കൂടി വീഴുന്ന വീർപ്പ് കണ്ണികളെ നോക്കി അമ്മ പറഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന മരുമകനെ നോക്കി വിജയം തിരക്കി ഇന്ന് വർക്ക് ഷോപ്പിൽ പോയില്ലേ അനീഷ് കറണ്ടില്ല അമ്മേ അതുകൊണ്ട് പോയില്ല ടച്ചിങ് ആണ് വിശേഷങ്ങൾ ഓരോന്ന് പറഞ്ഞിരുന്നു കൊച്ചു മകനെ കളിപ്പിച്ച് ഇരുന്ന് സമയം പോയത് അറിയാതെ വിജയമ്മ ഇരുന്നു. കൊച്ചു മകൻറെ കയ്യിലിരുന്ന മൊബൈൽ പലവട്ടം വാങ്ങാൻ തുടങ്ങിയെങ്കിലും അവൻ അതിനായി വാശിപിടിച്ചു കരഞ്ഞപ്പോൾ അവർ അത് അവൻറെ കയ്യിൽ തന്നെ കൊടുത്തു.

   

ഇടയ്ക്ക് അവന് ശ്രദ്ധ മാറിയപ്പോൾ മകൾ അത് വാങ്ങി മുകളിൽ വച്ചിട്ട് അവരോട് പറഞ്ഞു പോകുമ്പോൾ എടുത്താൽ മതിയെന്ന് വിജയമ്മ മകളുടെ യാത്ര പറഞ്ഞു വീട്ടിലേക്ക് തിരിച്ചു അവർ കുറച്ചു ദൂരം ചെന്നപ്പോഴാണ് ഫോണിന്റെ കാര്യം ഓർത്തത് പേഴ്സ് തുറന്നു നോക്കിയപ്പോൾ അതിൽ ഫോൺ ഇല്ല അപ്പോഴാണ് അവർക്ക് ഓർമ്മ വന്നത് വിജയമാ മകളുടെ വീട്ടിലേക്ക് തിരിച്ചു.

അവർ വീട്ടുമുറ്റത്ത് കടന്നപ്പഴേ ഉച്ചത്തിലുള്ള മരുമകന്റെ ആഘോഷം കേട്ടു. അവർ അവിടെ തന്നെ നിന്നു മരുമകൻ വാക്കുകൾക്ക് അതിൽ വന്നു അവളുടെ ഒരു അമ്മ മിണ്ടരുത് അവർക്ക് ജോലി ഉണ്ടല്ലോ കൂടപ്പിറപ്പുകളും ബന്ധുക്കളും ആരുമില്ല ചോദിക്കാനും പറയാനും ആരുമില്ലെടി നിനക്ക് എന്തു പറഞ്ഞാലും അവളുടെ ഒരു പൂങ്കണ്ണീര് നാണമില്ലല്ലോടി ഇങ്ങനെ മോങ്ങാൻ. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *