മീറ്റിങ്ങിന് വന്ന ഗസ്റ്റിനെ കണ്ട് പെൺകുട്ടി ഞെട്ടിപ്പോയി

അമ്മയെ നാളെ പ്രോഗ്രാം തന്നെ ചെല്ലണമെന്ന് ടീച്ചർ കട്ടായം ഞാൻ ഇനി എന്ത് ചെയ്യും വൈകുന്നേരം സ്കൂൾ വിട്ടുവന്ന സ്വാതി അമ്മയോട് സങ്കടപ്പെട്ടു നീ പറഞ്ഞില്ലേ അമ്മ വരുമെന്ന്. അതൊക്കെ പറഞ്ഞതാണ് അപ്പോൾ ടീച്ചർ ചോദിക്കുക മകളുടെ ഭാവിയാണോ അതോ ഒരു ദിവസത്തെ ജോലിയാണോ നിൻറെ അച്ഛനെ വലുതെന്ന് അതും ശരിയാണ് ടീച്ചറോട് എങ്ങനെ പെരുമാറും ചോദിക്കുന്നതിനൊക്കെ എന്ത് മറുപടി പറയും അറിയില്ലല്ലോ ആള് തുലാമഴ പെയ്തപ്പോൾ പോലും സ്കൂളിൻറെ വരാന്തയിൽ കയറി നിന്നിട്ടില്ല എൻറെ അച്ഛൻ എന്നോട് ചെയ്ത ഏറ്റവും വലിയ ചതി അത് തന്നെയായിരുന്നു.

വിദ്യാഭ്യാസമില്ലാത്ത ഒരാളെ എൻറെ തലയിൽ കെട്ടിവച്ച് തന്നു അതുമാത്രമാണോ അമ്മേ എൻറെ കൂട്ടുകാരികളുടെ മുന്നിൽ അച്ഛനാണെന്ന് പറഞ്ഞ് പരിചയപ്പെടുത്താൻ പറ്റിയ ഒരു കോലമാണോ അച്ഛന്റേത് എപ്പോൾ നോക്കിയാലും കരിഓയിൽ പുരണ്ട ഒരു ഷർട്ട് ഇട്ട് അല്ലാതെ വൃത്തിയായി ഞാൻ ഇതുവരെ അച്ഛനെ കണ്ടിട്ടില്ല. എങ്ങനെയാണ് ഇതിനൊരു പരിഹാരം കാണുന്നതെന്ന് എത്ര ആലോചിച്ചിട്ടും ഒരു പിടിയും കിട്ടുന്നില്ല എന്താണ് അമ്മയും മോളും കൂടി ഒരു ഗൂഢാലോചന ആ സമയത്താണ് അവിചാരിതമായി സ്വാതിയുടെ അച്ഛൻ ശിവദാസൻ അങ്ങോട്ട് കയറി വന്നത്.

   

ഇതെന്താ ഇന്ന് വർക്ക്ഷോപ്പ് നേരത്തെ അടച്ചോ ഇന്ന് പണിയൊക്കെ വളരെ കുറവായിരുന്നു മാത്രമല്ല മേസ്തിരിക്ക് എന്തോ പരിപാടിയുണ്ട് എന്ന് പറഞ്ഞു നേരത്തെ പോയി. പിന്നെ ഞാൻ മാത്രം ചൊറിയും കുത്തിയിരിക്കുന്നത് എന്തിനാണെന്ന് വിചാരിച്ച് ഇങ്ങോട്ട് വന്നു മോളെ പരീക്ഷയുടെ പേപ്പർ ഒക്കെ കിട്ടിയോ നല്ല മാർക്ക് ഉണ്ടല്ലോ അല്ലേ അതൊക്കെ കിട്ടിയ അച്ഛാ പക്ഷേ ഒരു പ്രശ്നമുണ്ട് എന്ത് പ്രശ്നമാ മോളെ അത് നാളെ കോൺടാക്ട് ക്ലാസ്സ് ഉണ്ട് അച്ഛൻ തന്നെ വരണമെന്ന് ടീച്ചർ പറഞ്ഞു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *